đúc tạo nhám?

thanhhung9686

Thành viên mới
chào các bác. các bác cho em hỏi hạng mục đúc tạo nhám là công tác gì, tra định mức ở đâu ạ? em mới chập chững vào nghề nên còn nhiều điều chưa biết mong các bác giúp đỡ. E xin chân thành cảm ơn!

E xin sửa lại là hạng mục đục tạo nhám chứ ko phải la đúc tạo nhám. Cảm ơn mọi người

Last edited by a moderator:

nguyenhuutrinh

Quản trị cấp cao
Bạn cần phải cụ thể về công tác bạn đề cập, như đục tạo nhám vào vật liệu? Biện pháp bằng thủ công hay có thể bằng máy?

Trong trường hợp các định mức kinh tế kỹ thuật hiện hành có công tác tương tự, bạn có thể vận dụng. Trong trường hợp không có, bạn tính toán trên cơ sở thực tế.

thanhhung9686

Thành viên mới
đây là hạng mục đục tạo nhám trong lòng cống ạ. Cảm ơn anh đã giúp đỡ.

DauthauGXD

Phần mềm tốt nhất để đấu thầu, thắng thầu
Công ty CP Giá Xây Dựng số 18, Nguyễn Ngọc Nại
Website
giaxaydung.vn
chào các bác. các bác cho em hỏi hạng mục đúc tạo nhám là công tác gì, tra định mức ở đâu ạ? em mới chập chững vào nghề nên còn nhiều điều chưa biết mong các bác giúp đỡ. E xin chân thành cảm ơn!

E xin sửa lại là hạng mục đục tạo nhám chứ ko phải la đúc tạo nhám. Cảm ơn mọi người
Bạn có thể vận dụng định mức sửa chữa 1778-số hiệu XA 1130-Đục tạo nhám mặt bê tông

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới