ứng dụng Nova 2005 trong khảo sát thiết kế đường ô tô

hungcdgttn

Thành viên có triển vọng

dinhcauduong1

Thành viên mới
Tài liệu này hướng dẫn một cách chi tiết cách nhập số liệu khảo sát, xuất bản vẽ bình đồ, trắc dọc, trắc ngang tự nhiên, cách thiết kế bản vẽ bình đồ, trắc dọc, trắc ngang, tính toán khối lượng đào đắp, thiết kế cống bằng phần mềm Nova 2005.
Đường link :
http://www.ziddu.com/download/10611915/UngdungNova2005trongkhaosatthietkeduong.
pdf.html
link bị hỏng rồi bạn oi bạn gởi lại cho mình với không dowload được

Tankyduyen

Thành viên mới
Vẫn dowload được mà bạn. tui vừa dow xong, bạn thử dow lại đi

D

danteen9x0

Guest
Đức Hiếu

có bạn nào có tài liệu hướng dẫn thiết kế đường không gửi linh cho ình với :-wthanks you!!!!!

Mr.Quang_889

Thành viên mới
Tài liệu này hướng dẫn một cách chi tiết cách nhập số liệu khảo sát, xuất bản vẽ bình đồ, trắc dọc, trắc ngang tự nhiên, cách thiết kế bản vẽ bình đồ, trắc dọc, trắc ngang, tính toán khối lượng đào đắp, thiết kế cống bằng phần mềm Nova 2005.
Đường link :
http://www.ziddu.com/download/10611915/UngdungNova2005trongkhaosatthietkeduong.
pdf.html

Mới đọc qua đã thấy bài viết của anh hết sức là hữu ích,em đang nghiên cứu thêm phần mềm này mà đang trong giai đoạn làm quen thấy nhiều chỗ khó hiểu.Anh có bài tập mẫu nào (số liệu khảo sát) chia sẻ cho mọi người được không.Làm ơn gửi vào dc này cho em nhé! Cảm ơn anh nhiều.
mr.quang889@gmail.com

bt04

Thành viên mới
nova khó nhất là lập công thức tính khối lượng . ai co hướng dẫn ko? cho xin với, có vài vd đi cùng nữa thì càng hay.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới