Ai Có phần mềm Cad 2007 cho mình với.

mrk198x@yahoo.com

Thành viên mới
Mình ra trường 2 năm rồi. nhưng lâu nay không đụng đến cad, giờ muốn tu luyện lại nó, nhưng không có phần mềm. Các anh chị nào có cho mình xin nhé. Mình cám ơn nhiều!

vvt-i

Thành viên rất triển vọng
Mình ra trường 2 năm rồi. nhưng lâu nay không đụng đến cad, giờ muốn tu luyện lại nó, nhưng không có phần mềm. Các anh chị nào có cho mình xin nhé. Mình cám ơn nhiều!

Bạn vào trang vn-zoom.com, phần phần mền đồ họa. Mình nghĩ có đủ các loại Acad từ 2004-2012. Nhưng phải chịu khó tạo một nick để có thể thấy link.

http://www.vn-zoom.com/f103/link-dowload-autocad-2012-va-2010-mediafire-1842261.html

https://sites.google.com/site/autoadvocacy/softwares/AutoCAD-2012-and-2010

Last edited by a moderator:

Sakura2k7

" Where Knowledge Becomes Value!"
Bạn ra tiệm đĩa, mua 1 đĩa CD AutoCad 2010 giá 8000 cho nhanh (Đã học thì xài luôn 2010- Có nhiều cái hay hơn ) hoặc mua DVD colect AutoCad từ R14 - 2013 giá 20000 mà cài cho đã ? (Sau này còn chạy các phần mềm chuyên nghành). Thế nhé!!!

duong1990

Thành viên có triển vọng
Chào bạn Sakura2k7,tôi thắc mắc tại sao đĩa cài đặt lại rẽ vậy bạn. Lúc trước tôi sử dung cad 2007 không có bản quyền bây giờ thì gỡ rồi không còn cad để thực hành nữa. Cái đĩa bạn nói là sử dụng hợp pháp đúng theo qui định diến đàn phải không ban? Hiện tại tôi học ở miền Tây toàn sử dụng phần mềm không có bản quyền, nếu được mong bạn và mọi người giúp đỡ. Xin cảm ơn.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới