Any DWG DXF Converter Pro - chuyển định dạng bản vẽ autoCAD mọi phiên bản!

aacay

Thành viên có triển vọng
Lang thang tìm mò mãi cuối cùng mình cũng tự tìm được phần mềm converter file DWG từ định dạng autoCAD version 2013, 2014 về các phiên bản 2007 hay thấp hơn, cái này rất tuyệt khi mà chúng ta đang dùng phổ biến (quen dùng) autocad 2007 mà khỏi phải mất công cài thêm autoCAD2014. Cái này mình đã mò được full ***** và chia sẻ cho ae cho những ai cần nhé (nếu có tình cờ trùng với bài viết của ai thì ad chuyển dùm nhé! )

1. Link mediafire: https://www.mediafire.com/?d2ciwlludhe4dzf

2. Hướng dẫn *****:
+ đầu tiên chạy file "anyddp.exe" trong bộ cài để cài đặt, cài xong không mở chạy chương trình nhé!
+ sau đó chạy file "any.dwg.dxf.converter.pro-patch.exe" có trong bộ cài để up patch, khi patch nhớ chỉ đến đúng đường dẫn file cài nha.
+ chạy chương trình thì nhập key: 123456789012345678901234 là bạn sử dụng được full luôn nha.

Bộ cài rất nhẹ chưa tới 3mb, chúc các bác vui vẻ !

• Like
Các tương tác: vtoys

aacay

Thành viên có triển vọng
mình nghĩ các bác sẽ thích cái này khi mà mình có file cad nhận được từ định dạng của version 2013, 2014 khi mà mình lại chỉ thích dùng version 2007, tội gì mà phải cài cad mới để mở, trong khi cái converter này rất nhẹ và nhanh chóng !

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới