Autocad nâng cao và lập trình trong Autocad

• Khởi xướng tvxd
  • Ngày gửi
T

tvxd

Guest
Chúng ta đã làm quen với AutoCAD qua môn học hình họa, các đồ án môn học, các đồ án thiết kế trong thực tế. Nhưng phần lớn chúng ta mới chỉ làm quen với AutoCAD và biết được một số lệnh cơ bản. Phần AutoCAD nâng cao của tác giả Trần An Bình sẽ tạo cho chúng ta biết cách bố cục, trình bày bản vẽ một cách chuyên nghiệp, biết cách làm chủ môi trường vẽ của mình. Tải về tại đây.

tr hoan

Thành viên nhiệt tình
Chúng ta đã làm quen với AutoCAD qua môn học hình họa, các đồ án môn học, các đồ án thiết kế trong thực tế. Nhưng phần lớn chúng ta mới chỉ làm quen với AutoCAD và biết được một số lệnh cơ bản. Phần AutoCAD nâng cao của tác giả Trần An Bình sẽ tạo cho chúng ta biết cách bố cục, trình bày bản vẽ một cách chuyên nghiệp, biết cách làm chủ môi trường vẽ của mình. Tải về tại đây.

Cám ơn bạn
tôi muốn có thêm nhiều chi tiết của bài giảng của thầy nữa được không ví dụ về
Viết tiếng Việt bằng big font
tạo nút được gíng kích thước
cách sử dụng layout chi tiết hơn

khanhhoang96

Thành viên mới
thật tuyệt vời vì có những thành viên như bạn!mong bạn có thêm bài viết hay nhé.goodluck!

hungkt53

Thành viên mới
cam on ban nha
hi vong nha duoc va hoc hoi duoc cua cac anh chi

huynhcanpro@gmail.com

Thành viên mới
Chào mọi người!
Có bạn nào có tài liệu về cách tính diện tích phòng để bố trí công suất máy lạnh up lên cho minh tham khảo nhé!