Báo giá làm dự toán thuê công trình 30 tỷ

phamhuangtvt2

Thành viên rất triển vọng
Chào các Bác. Em muốn nhận dự toán làm thêm vừa học hỏi kinh nghiệm, vừa kiếm thêm thu nhập.
Nhưng chưa có kinh nghiệm mong các bác chia sẻ. Công trình em đang nhận có tổng mức đầu tư 30 tỷ (nhận làm dự toán đến khi thẩm định xong) thì nhận làm dự toán với giá bao nhiêu được các Bác. Em cảm ơn.

Sakura2k7

" Where Knowledge Becomes Value!"
Cậu này giỏi. Vừa mới thấy xin tài liệu làm Đồ án thế mà nay đã đánh mánh rồi, ghê nhỉ.
Còn cái mánh 30 tỷ của cậu ấy mà... Hên xui thôi. 15 củ là Ok rồi....

phamhuangtvt2

Thành viên rất triển vọng
Dạ, Em cảm ơn Anh Sakura2k7 nhiều ạ, Nhờ tài liệu Anh chia sẻ em mới hoàn thành được đồ án và giờ mới tập tành vào nghề thôi Anh. Nếu Anh có dịp vào Sài Gòn alo thằng em mời Anh cafe nha. Em cảm ơn.

Chỉnh sửa cuối:

hao hiep

Thành viên mới
Bên mình đã có dự toán, tổng dự toán do tư vấn lập, tuy nhiên tư vấn không chạy đến dự thầu và chiết tính,
cần chạy lại dự toán đến đơn giá tổng hợp và chiết tính, có bạn nào giúp được không

SeaMan9x

Thành viên mới
Cậu này giỏi. Vừa mới thấy xin tài liệu làm Đồ án thế mà nay đã đánh mánh rồi, ghê nhỉ.
Còn cái mánh 30 tỷ của cậu ấy mà... Hên xui thôi. 15 củ là Ok rồi....
Anh Sakura2k7 có thể chia sẻ tài liệu cho em học hỏi với được không ạ. Em cảm ơn anh.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới