Bình chọn thành viên tiêu biểu diễn đàn www.giaxaydung.vn năm 2011-2012

Status
Không mở trả lời sau này.
L

levinhxd

Guest
Danh sách bình chọn

Hưởng ứng cuộc bình chọn của BQL, LV cũng xin có ý kiến bình chọn một số tv tiêu biểu như sau:

1. Dinhdangquang
2. tranhaiduongvc11
3. Langduca
4. CE114-04
5. Haophuong80
6. cuongden37
7. 597335
8. Mongcoemkeben
9. hotmen_8x_pro
10. huongly111
11. nguyenxuandoi
12. thuongdk
13. dodungktxd

Chúc diễn đàn ngày càng phát triển, sẽ có nhiều thành viên tích cực đóng góp xây dựng diễn đàn hơn nữa!

Xe Dap Oi

Thành viên sắp lên hạng là thành viên tuyệt vời
Tôi có ý kiến thế này, đây là cuộc bầu chọn thành viên tiêu biểu của năm chào mừng sinh nhật của diễn đàn. Cá nhân tôi thì những cá nhân xuất sắc thể hiện thông qua số lần được các thành viên khác cảm ơn và đấy chính là con số thể hiện thành viên đó tham gia nhiều trong diễn đàn cũng như có những bài hay đóng góp xây dựng diễn đàn( mặc dù trong danh sách tôi thấy ai cũng xứng đáng), và theo tôi cứ hàng năm diễn đàn lại reset lại số lần cảm ơn từ đầu để làm kết quả của bình trọn hàng năm cũng như hàng Quý và tháng. Do vậy cá nhân tôi bình chọn thành viên tiêu biểu theo thứ tự số lần cảm ơn nhiều cho đến ít nhất ( nhờ diễn đàn tổng hợp hộ ).

tranhaiduongvc11

Tôi có ý kiến thế này, đây là cuộc bầu chọn thành viên tiêu biểu của năm chào mừng sinh nhật của diễn đàn. Cá nhân tôi thì những cá nhân xuất sắc thể hiện thông qua số lần được các thành viên khác cảm ơn và đấy chính là con số thể hiện thành viên đó tham gia nhiều trong diễn đàn cũng như có những bài hay đóng góp xây dựng diễn đàn( mặc dù trong danh sách tôi thấy ai cũng xứng đáng), và theo tôi cứ hàng năm diễn đàn lại reset lại số lần cảm ơn từ đầu để làm kết quả của bình trọn hàng năm cũng như hàng Quý và tháng. Do vậy cá nhân tôi bình chọn thành viên tiêu biểu theo thứ tự số lần cảm ơn nhiều cho đến ít nhất ( nhờ diễn đàn tổng hợp hộ ).

Chào anh!
Theo em, đánh giá bằng cảm ơn chỉ là 1 trong những điều kiện cần thôi anh ạ. Theo em thì phải còn số bài đã viết, hoặc post, hoặc có thể chủ đề được yêu thích nhất do người đó khởi sướng. hoặc phải tham gia diễn đàn từ 6 tháng trở lên.... Nếu mà phân ra chi tiết như thế để làm các tiêu chí đánh giá không biết có bất cấp không? Hoặc như trong 1 năm có anh em thời gian đầu hoạt động tích cực 6 tháng đã tạo được dấu ấn, trôi đi thời gian sau có việc bận chỉ ghé thăm rồi cảm ơn không viết bài thì tên không được nổi bật như các anh em khác trong giai đoạn cuối. Vì vậy đã có một số anh em giai đoạn đầu theo tôi đã có một số người bị lãng quên như hôm trước tôi đề xuất 4 người mà cách đây khoảng 6 tháng thôi họ rất tích cực, rất nổi nhưng giai đoạn sau các anh em đó đều bận. Vì thế theo em cần nghĩ ra phương án đánh giá có các điều kiện đủ bằng phương pháp tích lũy điểm và theo thời gian hoạt động.

hotmen_8x_pro

Thành viên quan trọng (VIP)
Cái này tôi cũng thấy có điều khó khăn, khó chính xác và không khả thi. Thứ nhất, bình chọn trong năm 2012 là bình chọn về đóng góp trong năm 2012 cho diễn đàn. Tuy nhiên, những bài viết từ những năm trước vẫn có thể được member khác bấm cảm ơn. Cho nên có thể trong năm 2012 thành viên đó không tham gia nhiệt tình nữa nhưng số lần cảm ơn vẫn nhiều. Thứ 2: Có nhiều thành viên đọc bài xong, không có thói quen bấm cảm ơn bài viết hữu ích. Vậy sẽ không công bằng cho những người viết bài mà các thành viên đọc vô tâm không cảm ơn!
Đôi điều chia sẻ! Xin cảm ơn!

vu_tuan_manh_linh

Thành viên có triển vọng
Vote cho 2 chú! Nhớ thanks anh nhé! (Trà đá cũng được rùi)
2. tranhaiduongvc11

13. dodungktxd

ngocveu

Thành viên mới
Tôi xin bình chọn:
1. Dinhdangquang
2. tranhaiduongvc11
3. Langduca
4. CE114-04
5. Haophuong80
6.levinhxd
7. cuongden37
8. 597335
9. Mongcoemkeben
10. huongly111
11. nguyenxuandoi
12. thuongdk
13. dodungktxd

Ch
úc diễn đàn ngày càng phát triển.

Last edited by a moderator:

cuteott

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Ôi ! Thật không tả nỗi. Em không thể tin được là mình lại có tên trong bảng đề cử. Em thấy mình không xứng đáng với những đóng góp to lớn, lòng nhiệt tình của một số anh em mà chưa có tên trong đề cữ. Nhưng có thể nói với diễn đàn GXD có hơn 300 nghìn thành viên tham gia và vô số khách ghé thăm, được sự biết đến của các bác là em đã thấy cảm kích vô cùng rồi. Chân thành cảm ơn các bác nhiều.

Em xin đề cử các bác sau:
1. Langduca
2. Xedapoi
3. Levinhxd
4. CE114-04
5. Haophuong80
6. cuteott
7. Dinhdangquang
8. tranhaiduongvl11
9. ...... những thành viên tiêu biểu khác mà em chưa được biết

Và thật không công bằng khi không thể bình chon cho các bác trong nhóm Administrators, nhóm Super Moderators và nhóm Moderatos

dinhhuongkstv246

Thành viên mới

kimhongphong

Thành viên năng động
Website
www.giaxaydung.vn
Mình đề nghị chúng ta nên chốt danh sách đề cử khoảng 10 người thôi. Sau đó chúng ta sẽ đưa nên trang nhất để, mọi người vào đó bình chọn trong 1 thời gian nhất định nào đó => Tìm được người đứng thứ 1, 2, 3 chúng ta sẽ trao giải.
Cá nhân mình xin đề cử:
1. Dindangquang
2. Levinhxd
3. langduca
4. nguyentheanh
5. tranhaiduongvc11

http://www.giaxaydung.vn/diendan/members/7234-langduca/
Các bạn bổ sung thêm nhá!

sh_xd

Thành viên mới
Mình nhiều lần muốn cảm ơn bạn Levinhxd nhưng chưa có dịp, nên đây chắc chắn là dịp không thể bỏ qua:
1. Levinhxd

bqldagnnvbv

Em xin bình chọn cho các thầy, các bác này mong các bác công hiến thật nhiều nhiều hơn nữa cho gia đình GXD ngày càng lớn mạnh

DANH SÁCH 24 THÀNH VIÊN CHÍNH THỨC
1. tranhaiduongvc11
2. CE114-04
3. Haophuong80
4. Levinhxd
5. Dinhdangquang
7. Langduca
8. hotmen_8x_pro
10. huongly111
13. nguyenxuandoi
18. dodungktxd
20. xe dap oi

malsoni810

<b>A.dmin Thanh tra Diễn đàn</b>
Website
www.giaxaydung.vn
Phiếu bầu chọn

1. tranhaiduongvc11
2. CE114-04
3. Haophuong80
4. Levinhxd
5. Dinhdangquang
6. 597335
7. Langduca
8. lamriver
9. dodungktxd
10. thongktnl

hotmen_8x_pro

Thành viên quan trọng (VIP)

CE114-04

Thành viên cực kỳ nhiệt tình
Tính để 20/6 chốt luôn nhưng thấy bạn hotmen_8x_pro muốn sôi động nên mình cũng bầu chọn để đưa ra những thành viên tiêu biểu theo ý mình. Hi vọng tất cả những anh em được mọi người đề cử sẽ góp sức để xây dựng diễn đàn ngày càng phát triển hơn nữa.
Danh sách:
1. tranhaiduongvc11
3. Haophuong80
4. Levinhxd
5. Dinhdangquang
7. Langduca
8. hotmen_8x_pro
10. huongly111
11. Mongcoemkeben
15. cuteott
16. poscoecvn275
17. cuongden37
18. dodungktxd
19. thongktnl
20. xe dap oi
22. DLSS.

hunter225

Quản trị cấp cao
Phiếu bình chọn "Thành viên tiêu biểu GXD năm 2011-2012""
5 Thành viên mà tôi ngưỡng mộ, quý mến:
1/ Dinhdangquang
2/ Levinhxd
3/ 597335
4/ Langduca
5/ dodungktxd

3 Thành viên nhiệt tình, sôi động:
1/ tranhaiduongvc11
2/ CE114-04
3/ Haophuong80

Status
Không mở trả lời sau này.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới