Bằng khen số 01

W

webmaster

Guest
Sau hơn một tháng hoạt động, người nhiệt tình và có lối đá cống hiến đẹp mắt nhất là SuperMOD. Mr. Nguyễn Phú Bình. Không những trong các thảo luận, bài giảng chuyên môn, hình vẽ minh họa... SuperMOD. Mr. Nguyễn Phú Bình còn có đóng góp to lớn trong việc cải tổ lại cấu trúc thiết kế của Ngôi nhà xây dựng làm cho kết cấu ngày càng vững chắc hơn.
Căn cứ vào những thành tích của SuperMOD. Mr. Nguyễn Phú Bình nay tặng Bằng khen:

BẰNG KHEN

Ông Nguyễn Phú Bình
Chức vụ: SuperMOD, thành viên Ban QLDA Giá xây dựng

Đã có thành tích trong sự nghiệp xây dựng Ngôi nhà xây dựng ngày càng trở nên vững mạnh. Truyền bá, kiến thức kinh nghiệm cho mọi người, đóng góp to lớn vào sự nghiệp Kinh tế xây dựng của ngành xây dựng.
Mong Ông Nguyễn Phú Bình tiếp tục cống hiến nhiều hơn nữa trong các bài giảng, viết sách, soạn thảo giáo án tài liệu... truyền đạt kiến thức, kinh nghiệm cho mọi người.
Xin cùng cụng ly chúc mừng Mr. Nguyễn Phú Bình :beer:
Dzo Dzo Dzo. Come on...​

A

AAmylove

Guest
Thú thật mình không thích những cái dành cho cá nhân mình như thế này bởi chung quy mình vì mục đích làm ra tiền. Kiếm tiền ở những chỗ mà người khác không thấy được! Câu nói mà mình thích nhất: "mọi mục đích đều quy về kinh tế".
Nhưng đây là sự quan tâm trân trọng từ ADMIN, mình rất cảm ơn! Mình sẽ tham gia sát cánh đến cùng vì dù sao mình cũng rất đam mê nghề nghiệp và sự sáng tạo!
Một lần nữa, mình rất cảm ơn sự ưu ái trân trọng này! Và mong sẽ có nhiều bạn khác thay thế mình trong chuyên mục trang trọng này!
Còn việc zoooooooooo 100% mình tán thành ngay nào zooooooooo :beer: Chúc thành công!

Last edited by a moderator:
3

3077

Guest
Chúc mừng anh, hi vọng BQT tiếp tục phát triển hơn nữa 4rum này :D. Em đang học được nhiều thứ quá.

Dzooooooo :beer:

H

HAIHA

Guest
Chúc mừng bác Phú Bình nha! Chúc bác luôn luôn mạnh khỏe, vui vẻ để cống hiến không mệt mỏi cho sự nghiệp phát triển của " Giá xây dựng":beer:

T

Trần Duy Khoa

Guest
Xin chúc mừng anh. Phần thưởng này quả là xứng đáng với những gì anh đã làm ra trong thời gian qua.Mong rằng anh sẽ có nhiều đóng góp hơn nữa cho Diễn đàn trong thời gian sắp đến. Thân chào!!!

H

haydoiday

Guest
:beer::beer::beer:
Chúc bác luôn làm việc hăng say và phấn đấu hết mình vì GXD.
Uống với em vài vại bia nhé! :D