Bác nào chỉ cho e mẫu đơn xin thỏa thuận cấp điện,cấp nước cho công trình ?

ks_05ql

Thành viên mới
Mẫu đơn thỏa thuận cấp điện, cấp nước. Em đang làm hồ sơ thiết kế cơ sở :(

beckham_408

Thành viên mới
v/v BB thoa thuan dien nuoc

bro gửi địa chỉ Email cho mình sẽ pm giúp.:-w:-w:-w:-w:-w

D

dknec

Guest
thoả thuận cấp điện, cấp nước

Mình cũng đang cần mẫu đơn xin thoả thuận cấp điện, cấp nước, phòng cháy chữa cháy để làm thủ tục thiết kế cơ sở cho dự án, bạn gửi cho mình xin mẫu này với nhé.
Bạn gửi giúp mình vào hòm thư hi_sacrifice@yahoo.com nhé. Cảm ơn bạn rất nhiều.

Last edited by a moderator:
D

dknec

Guest
Mẫu đơn thoả thuận cấp điện, cấp nước

Mẫu đơn thỏa thuận cấp điện, cấp nước. Em đang làm hồ sơ thiết kế cơ sở :(
.

Chào bạn. Cho mình hỏi bạn đã xin được mẫu đơn xin thoả thuận cấp điện, cấp nước chưa?. Mình cũng đang cần mẫu đơn này để làm thiết kế cơ sở. Nếu bạn có rồi vui lòng cho mình xin mẫu này với nhé. Gửi giúp mình vào hòm thư hi_sacrifice@yahoo.com. Mình cảm ơn nhiều.

tungnam

Thành viên mới

Bro có thể cho tôi biết các thủ tục về thỏa thuận cấp điện, nước, nước thải ... cho công trình gồm những bước nào không? Khi làm hồ sơ thì cần những giấy tờ gì? Có gì khác biệt về thủ tục ở HN và Tp.HCM không?

Phiền Bro gửi các mẫu đơn, giấy tờ thủ tục liên quan cho tôi với nhé! mail: nampt2000@gmail.com

Thanks bro nhiều!

thuongvht

Thành viên mới
Mọi người ơi, ai đã nhận được mẫu đơn xin thỏa thuận cấp điện, cấp nước cho công trình thì gửi giúp vào hòm thư của em là thuongvht@gmail.com với nhé, em cũng đang làm thủ tục cho dự án xây dựng.

Em đang rất cần, cảm ơn mọi người đã giúp đỡ.

mangcauxiem

Thành viên mới
Mình cũng đang làm hồ sơ xin thỏa thuận cấp, thoát nước cho dự án. Mình mong mọi người ai có gửi mail cho mình với.
thuydung127@gmail.com
Cảm ơn mọi người nhiều ^_^

kts hao

Thành viên sắp lên hạng Rất năng động
Theo tôi được biết thì không có mẫu đơn xin thỏa thuận cấp điện, nước, PCCC.. Hồ sơ làm công tác thỏa thuận thường bao gồm các cơ sở pháp lý của dự án. Các bản vẽ liên quan (trích từ Thiết kế cơ sở). Công văn của Chủ đầu tư bao gồm các nội dung: Các căn cứ pháp lý, Mô tả dự án, Mô tả công suất hoặc các thông số kỹ thuật dự án liên quan, Nội dung đề nghị với bên liên quan!

dinhquan

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Mọi người ơi, ai đã nhận được mẫu đơn xin thỏa thuận cấp điện, cấp nước cho công trình thì gửi giúp vào hòm thư của em là thuongvht@gmail.com với nhé, em cũng đang làm thủ tục cho dự án xây dựng.

Em đang rất cần, cảm ơn mọi người đã giúp đỡ.
Bạn có thể tham khảo mẫu công văn thỏa thuận cấp điện, cấp nước này nhé./.

File đính kèm

• UBND THÀNH PHỐ TN.doc
    37 KB · Đọc: 965

canhviet

Thành viên có triển vọng
Mình cũng đang làm hồ sơ xin thỏa thuận cấp, thoát nước cho dự án. Mình mong mọi người ai có gửi mail cho mình với.
canhviet84@gmail.com
Cảm ơn mọi người nhiều ^_^

nguyenhang010485

Thành viên mới
.

Chào bạn. Cho mình hỏi bạn đã xin được mẫu đơn xin thoả thuận cấp điện, cấp nước chưa?. Mình cũng đang cần mẫu đơn này để làm thiết kế cơ sở. Nếu bạn có rồi vui lòng cho mình xin mẫu này với nhé. Gửi giúp mình vào hòm thư hi_sacrifice@yahoo.com. Mình cảm ơn nhiều.

Hiepdivin

Thành viên năng động
Thủ tục đấu nối cấp thoát nước

Chào toàn thể các anh chị em trong diễn đàn !
Hiện nay chúng tôi đang triển khai làm phần móng của dự án "Trung tâm thương mại và văn phòng giao dịch" tại 148 HQV gồm 17 tầng nổi và 2 tầng hầm.
Các anh chị nào có kinh nghiệm có thể cho tôi biết hồ sơ xin đấu nối cấp nước và thoát nước gồm những gì được ko ạ?
Sau khi lên công ty thoat nước HN, họ yêu cầu phải có 02 bản vẽ:
- Mặt bằng thoát nước =>>> cho tôi hỏi là mình cần cung cấp MBTN tất cả các tầng hay chỉ MBTN tầng 01 thôi?
- Chi tiết điểm đấu nối=>>> đây có phải là chi tiết của hố ga thoát nước ko??
Mong các anh chị giải đáp giúp tôi, xin trân trọng cảm ơn

haophuong80

Thành viên rất quan trọng (VIP)
Chào toàn thể các anh chị em trong diễn đàn !
Hiện nay chúng tôi đang triển khai làm phần móng của dự án "Trung tâm thương mại và văn phòng giao dịch" tại 148 HQV gồm 17 tầng nổi và 2 tầng hầm.
Các anh chị nào có kinh nghiệm có thể cho tôi biết hồ sơ xin đấu nối cấp nước và thoát nước gồm những gì được ko ạ?
Sau khi lên công ty thoat nước HN, họ yêu cầu phải có 02 bản vẽ:
- Mặt bằng thoát nước =>>> cho tôi hỏi là mình cần cung cấp MBTN tất cả các tầng hay chỉ MBTN tầng 01 thôi?
- Chi tiết điểm đấu nối=>>> đây có phải là chi tiết của hố ga thoát nước ko??
Mong các anh chị giải đáp giúp tôi, xin trân trọng cảm ơn
Không biết ở chỗ bạn thế nào!
Ở chỗ tôi chỉ cần cái công văn xin đấu nối + hai bộ thiết kế bản vẽ thi công (phần cấp, thoát nước) mang đến cho họ nghiên cứu là có câu trả lời!

tranhaiduongvc11

Thành viên sắp lên hạng là thành viên tuyệt vời
- Phải cung cấp mặt bằng thoát nước tất cả các tầng bạn ạ;
- Chi tiết điểm thu nước, đấu nối phải chi tiết để họ còn xem xét.

Hiepdivin

Thành viên năng động
Kính thưa anh chị
Điểm thu nước, đấu nối là Hố ga

Kỹ sư XD

Thành viên nhiệt tình
Website
www.vpb.com.vn
Cung cấp cho họ toàn bộ hồ sơ liên quan và hồ sơ thiết kế phần cấp thóat nước là okie

597335

Thành viên quan trọng (VIP)
Website
giaxaydung.vn
Xin nhờ chỉ dẫn cho văn bản hướng dẫn về đấu nối hạ tầng (điện, nước)

Bên em đang tổ chức thực hiện dự án (Chủ đầu tư), dự án hiện đã được trình lên cấp có thẩm quyền xem xét, thẩm định. Tuy nhiên, cấp quyết định đầu tư yêu cầu bên em phải về Bổ sung văn bản chấp thuận của các cơ quan quản lý chuyên ngành về đấu nối hạ tầng trong khu vực (cấp điện, cấp nước...)

Em chưa có kinh nghiệm về cái này, xin nhờ các anh, chị tư vấn chỉ cho em có văn bản nào của Nhà nước hướng dẫn việc này không để em nghiên cứu (Nghị định, thông tư...).

Nếu có thể xin vui lòng cho em mẫu công văn thực tế mà các anh, chị đã từng làm (gửi các cơ quan quản lý chuyên ngành về điện nước).

Em xin trân trọng cảm ơn nhiều.

kuongkurt

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
mình cũng đang mắc về vấn đề này. Ai đã từng làm có thể xin cái mẫu xin đấu nối điện k?

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới