Bài tập lớn, thiết kế môn học!

vu_dai_89

Thành viên mới
anh ơi anh có thể cho em xin fille thiết kế môn học cầu bêtong cốt thép dầm t 28 m kéo trước được chứ. anh cho em xin qua mail này nhé vu_dai_89@yahoo.com cảm ơn anh nhiều

cuongpcc1

Thành viên mới
EM DANG LAM TKMH MỐ TRỤ CẦU THEO TIÊU CHUẨN 272 - 05 , TẢI TRỌNG HL93,3kN/m2 . EM RỐT LẮM PÁC LÀM ƠN MAIL CHO EM CÓ BÀI MẪU NÀO THEO ĐỊA CHỈ NÀY VÓI NHA CUONGPCC1@GMAIL.COM
CẢM ƠN PAC TRƯỚCNHE!

ducky25

Thành viên mới
các bác ơi em dang làm đồ án btct 1 . đề là chọn một hồ sơ công trình tùy ý tính toán bố trí côt thép cho sàn .bác nào co hồ sơ gởi cho em vói , fai cad + tính toán nũa nhé cảm ơn các bác trước nha.
gởi qua email: nguyenducky25@gmail.com.vn

ducky25

Thành viên mới
anh THẾ ANH ơi anh có hồ sơ cong trinh nhà dân dụng không gởi cho em với . email của am là nguyenducky25@gmail.com.vn .xin cảm ơn anh nhiều.

dinhquangha1712

Thành viên mới
Chào anh Đoàn Ngọc Hùng. Tôi đang học lớp Cầu đường bộ K43BN của trường ĐHGTVT HN. Tôi đang cần một mẫu Bài tập lớn của môn Thi công cầu F2 (Cầu BTCT SuperT đúc hẫng) và môn Tổ chức thi công và xí nghiệp phụ. Anh có thể giúp tôi cho tôi xin một bài mẫu được không. Nếu có thể anh gửi cho tôi vào địa chỉ này với dinhquangha1712@gmail.com. Cảm ơn a nhiều! Chúc a thành công trong công việc!

amen123456

Thành viên mới
EM DANG LAM TKMH MỐ TRỤ CẦU THEO TIÊU CHUẨN 272 - 05 , TẢI TRỌNG HL93,3kN/m2 . EM RỐT LẮM PÁC LÀM ƠN MAIL CHO EM CÓ BÀI MẪU NÀO THEO ĐỊA CHỈ NÀY VÓI NHA k13.2010@gmail.com
CẢM ƠN PAC TRƯỚCNHE!

vietduceng

Thành viên mới
T cũng học lớp đấy đây, mố trụ t làm xong rồi, để tí gửi cho, giờ phải sưu tầm tài liệu thi công cầu đã. OK

letuan87

Thành viên mới
mình đang làm bái tập lớn môn tổ chức thi công đương ô tô và xí nghiệp phụ.ai có mẫu thì làm ơn gửi cho mình xin qua mail letuanhanam87@gmail.com mình xin cảm ơn

chutoi

Thành viên mới
chao cac ban minh di lam 6 nam roi gio hoc tai chuc thay kho qua. minh dang bi rot mon thiet ke mon hoc cau thep, va mon thiet ke muon hoc cau be tong cot thep ban nao co cho minh xin rat cam on moi nguoi mail cua minh la contraithanhnam2000@yahoo.com

havankhoa

Thành viên mới
bác nào có cái đồ án thiết kế cầu BTCT nào không cho e xin 1 cái em làm cái bài tập lớn thiết kế môn học thi công cầu.e cảm ơn nhiu!!!

khieuhung

Thành viên nhiều triển vọng
:D tự làm đi các bạn cũng k khó mà chỉ tội mất time

vu_dai_89

Thành viên mới
mấy bác pro nào có file thiết kế môn học tổ chức thi công đường thì send giúp em qua mail vu_dai_89@yahoo.com với nhé. Cảm ơn các bác rất nhiều

congnghegiaothong

Thành viên mới
Anh cho em hỏi vẽ biểu đồ bao momen như thế nào được không ạ?

huunghia288

Thành viên mới
bạn có thể gửi cho mình bài tập lớn Mố Trụ Cầu 22TCN272-05...Cầu Thép...Cầu Bê Tông...theo 22TCN272-05...vào hòm thư huunghia288@gmail.com được không?
mình cảm ơn!