Bản vẽ công trình trụ sở, chung cư, nhà cao tầng

• Khởi xướng tendangky
  • Ngày gửi

nguyenchung5686

Thành viên có triển vọng
gửi anh tantuan !anh ơi hiện tại em đang chuẩn bị làm đồ án tốt nghiệp mà em chưa biết nhận đề tài như thế nào cả bác ạ!bác có thể tư vấn dùm em được không bác?bác có cái đồ án tốt nghiệp nào tốt cho em với được không bác?nếu có bác gửi vào mail dùm em với nha bác mail của em chunggtvttp@gmail.com.cảm ơn bác trước nha!

ngocphucta

Thành viên mới
bạn ơi có mẫu các trung tâm thương mại và dịch vụ ko cho mình xin với

vanoaixd

Thành viên mới
Cần giúp đỡ đồ án môn tổ chức thi công

Em đang học môn tổ chức thi công và cần một công trình để làm đồ án nhưng tìm mãi mà không được, e cũng đã nhờ mấy anh lớn hơn nhưng không có. Thầy yêu cầu công trình >= 5 tầng, diện tích sàn >=400 m2, bao gồm bản vẽ kiế

Last edited by a moderator:

meoluoihociu

Thành viên mới
các bác có bản vẽ chung cư thấp tầng nào cho em xin 1 bản. có thêm bảng khối lượng thì càng tốt. em đang làm đồ án tốt nghiệp phần tổ chức thi công mà không tìm ra được số liệu . Thanks cả nhà nhiều

chow

Thành viên rất triển vọng
+ 1 hồ sơ thiết kế 5 tầng trở lên, có kèm theo bảng khối lượng
+ Diện tích 1 tầng lớn hơn 500 m2
+ 1 hồ sơ năng lực
+ 1 hồ sơ mời thầu
mọi người có ai có không cho em xin với

Em xin cám ơn mọi người trước

kieunga1994

Thành viên mới
anh oi cho em xin bản vẽ kết cấu mặt bằng được không ạ ! anh gửi vào gmai : concua3cang@gmail.com anh nhé em tks anh nhiều lắm

chaubk92

Thành viên mới
Mấy anh ơi, em chuẩn bị làm đồ án tốt nghiệp mà trường yêu cầu có công trình thực, anh nào có cho em với bản vẽ kiến trúc + kết cấu , nếu có thuyết minh nữa thì càng tốt. E xin cảm ơn trước nhé. Mail của em: chaubk92@gmail.com

bato.nguyen91

Thành viên mới
Mình đang làm đồ án môn Tổ chức thi công, Yêu cầu công trình 5 tầng (1 trệt + 4 lầu). Diện tích sàn lớn hơn 500m2. Anh em nào có chia sẽ cho mình với. Cảm ơn...bato.nguyen91@gmail.com

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới