Bản vẽ Nhà xưởng, công trình công nghiệp

dien124

Thành viên mới
link die rồi bạn ơi, up lại giúp mình với
thanks bạn nhiều

onlinesoccon

Thành viên mới
Topic hay quá ạ. Em đang làm đồ án về Xưởng sửa chữa máy bay em định làm theo kiểu khung trong hình link bên dưới. Em cũng đã tìm trên mạng nhưng không tìm được bản vẽ về dạng khung kiểu này ạ. Anh chị có giúp em với ạ. em cảm ơn trước ạ !!! Email : liberty19121993@gmail.com
Ảnh minh họa: http://vietstarairlines.vn/images/news/maybay5.jpg

gs.xuquang

Thành viên mới
Bạn nào có file bản vẽ nhà xưởng vừa nhỏ xin giấy phép xây dựng không cho mình xin với

leocuong

Thành viên mới
Sếp mình mới giao cho mình thiết kế 1 cái nhà văn phòng cho cty bằng kết cấu thép, gồm 1 trệ và 1 lầu, kích thước 12x20m, bên trong xây tường gạch và vách kính cường lực. Mình cũng dân thi công nên ko rành 3 cái vụ tke lắm.Bạn nào có ban vẽ mẫu cái nhà nào tương tự có thể chia sẻ giúp mình với

namvachuoi92

Thành viên có triển vọng
cám ơn mọi người nhiều nha , những cái này rất cần cho mình , minh cảm ơn các bạn đã chia se kiến thức nha

ngthien69

Thành viên mới
Bác ơi font chữ là font là gì vậy? bác nào có link font cho em xin với, cad em ko đọc được. Cảm ơn nhiều!

manhlinh108

Thành viên mới
em đang làm công trình cái dự án nhà máy giấy. các bác ai có bản vẽ chi tiết liên quan hay tương tự gồm nhà xưởng, công trình chính, công trình phụ, đường giao thông, hệ thống cây xanh, bố trí tổng mặt bằng.... thì cho em xin với.
em cảm ơn nhiều!!

hoaibac25

Thành viên mới
Mình mới mua được file này. Up lên cho mọi người cần thì dùng nhé. Nhà kho kèo thép góc 10x23m

File đính kèm

• Kien truc nha kho khung ket cau thep vi keo thep goc 10x23m.dwg
    233,5 KB · Đọc: 28
Chỉnh sửa cuối:

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới