Bảng giá ca máy Hà Nội

• Khởi xướng VINAVICO
  • Ngày gửi
V

VINAVICO

Guest
Cả nhà ơi em lắp giá nhiên liệu, nhân công theo thuyết minh của bảng giá ca máy ban hành kèm Quyết định số 17/2008/QĐ-UBND ngày 31/03/2008 của Hà Nội vào tính giá ca máy theo hướng dẫn của TT 07/2007/TT-BXD mà chẳng ra kết quả giống theo QĐ gì cả. Toàn thấy thấp hơn thôi.
VD: máy đào bánh xích 0,22m3 em tính ra là 748 325 đ/ca nhưng trong QĐ là 571 304 đ/ca.
Ai biết chỉ giùm em với.

thinhvkt

Thành viên rất năng động
Cả nhà ơi em lắp giá nhiên liệu, nhân công theo thuyết minh của bảng giá ca máy ban hành kèm Quyết định số 17/2008/QĐ-UBND ngày 31/03/2008 của Hà Nội vào tính giá ca máy theo hướng dẫn của TT 07/2007/TT-BXD mà chẳng ra kết quả giống theo QĐ gì cả. Toàn thấy thấp hơn thôi.
VD: máy đào bánh xích 0,22m3 em tính ra là 748 325 đ/ca nhưng trong QĐ là 571 304 đ/ca.
Ai biết chỉ giùm em với.
Em vô mục "Ký sự giá dự toán ca máy ...", tải Giá ca máy Hà Nội về mà nghiên cứu.

V

VINAVICO

Guest
Nhưng bac Thinhvkt ơi, em không biết mục "ký sự giá dự toán ca máy" ở chỗ nào. Bác chỉ giùm em với. Hic.

thinhvkt

Thành viên rất năng động
Ký sự Giá dự toán ca máy và thiết bị

Em mở trang 2 của mục này (Bảng giá ca máy, cước vận chuyển) sẽ thấy "Ký sự Giá dự toán ca máy và thiết bị"

phuongvu_ktxd48

Thành viên mới
co ai co gia ca máy ha noi nam quy IV 2010 ko a.gui cho e 1ban voi.thank kju vilamamju moi nguoi

dodungktxd

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
co ai co gia ca máy ha noi nam quy IV 2010 ko a.gui cho e 1ban voi.thank kju vilamamju moi nguoi
- Ước gì UBNDTP Hà nội mỗi tháng ra một Bảng giá ca máy nhỉ, khi đó chắc bạn sẽ tìm được bảng giá ca máy Hà Nội quý IV năm 2010. Hi hi.
- Câu trả lời là không có đâu bạn à.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới