Bảng nội suy tổng hợp dự toán chuẩn theo 79/QĐ-BXD

m0ngc0emkeben

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Hiện nay, QĐ 79/QĐ-BXD sẽ có hiệu lực thay thế QĐ 957/QĐ-BXD kể từ ngày 01/03/2017. Anh/chị/em nào có bảng nội suy theo QĐ 79/QĐ-BXD cho e xin với được không ạ.

Chân thành cảm ơn nhiều!

hieucd1-TLMT

Thành viên mới
Hiện nay, QĐ 79/QĐ-BXD sẽ có hiệu lực thay thế QĐ 957/QĐ-BXD kể từ ngày 01/03/2017. Anh/chị/em nào có bảng nội suy theo QĐ 79/QĐ-BXD cho e xin với được không ạ.

Chân thành cảm ơn nhiều!
Xin gửi chia sẻ với các bạn bảng nội suy theo QĐ 79 đây nhé. Chúc các bạn thành công.

File đính kèm

• bang noi suy.xls
    258 KB · Đọc: 6.490

TuanHung_tvlc

Thành viên rất triển vọng
Pác nào có bảng nội suy theo QĐ 79/QĐ-BXD cho e xin với được không ạ.

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Số liệu định mức giữa Quyết định số 79/QĐ-BXD năm 2017 và Thông tư số 16/2019/TT-BXD của Bộ Xây dựng hầu như không thay đổi. Khi rà soát cập nhật dữ liệu cho phần mềm Dự toán GXD chúng tôi thấy chỉ có 1 giá trị duy nhất thay đổi (chắc khi trước ban hành bị lỗi, đến TT16 thì cập nhật lại).

Gửi các bạn bảng tính nội suy định mức chuẩn theo Thông tư số 16/2019/TT-BXD, các bạn có thể sử dụng để nội suy cho cả Quyết định số 79/QĐ-BXD nhé. Trong file có nhiều chỉ dẫn về căn cứ và cơ sở xác định của gần 80 loại Chi phí tư vấn đầu tư xây dựng và hơn 30 loại Chi phí khác.

Nếu làm lâu dài và chuyên nghiệp thì nên sử dụng phần mềm Lập Dự án GXD (lập tổng mức đầu tư và phân tích hiệu quả dự án). Tra cứu Thông tư số 16/2019/TT-BXD với SmartPhone mọi lúc mọi nơi tại link https://qlda.gxd.vn/van-ban/chi-phi...-chi-phi-quan-ly-du-an-va-chi-phi-tu-van.html

Chúc các bạn gặt hái nhiều thành công nhé.

Ps: Nếu bạn là người mới hãy ghi danh lớp Lập Tổng mức đầu tư và phân tích hiệu quả dự án GXD, ghi danh Ms Thu An 0974 889 500. Tin tôi đi chất lừ, tải bảng tính xuống mở ra là thấy.

File đính kèm

• TMDT-GXD-noi-suy.xlsm
    152,6 KB · Đọc: 5.615

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới