Báo cáo quản lý dự án

phong_thanh_ly_bd

Thành viên mới
Hiện em đang tìm hiểu về quản lý dự án nhưng không biết phải báo cáo sao. Anh chị nào có cho e xin tham khảo mẫu nó như thế nào. Em xim cảm ơn!

Quiet Quasimodo

Thành viên rất nhiệt tình
Hiện em đang tìm hiểu về quản lý dự án nhưng không biết phải báo cáo sao. Anh chị nào có cho e xin tham khảo mẫu nó như thế nào. Em xim cảm ơn!
Báo cáo phải có yêu cầu thì mới biết nội dung được. Cụ cần báo cáo về lĩnh vực cụ thể nào để tôi post mẫu: Báo cáo tiến độ thực hiện dự án, báo cáo chất lượng dự án, báo cáo về quy trình quản lý chất lượng của dự án, báo cáo về cấp phát vốn đầu tư của dự án, báo cáo nhu cầu nhân sự của ban dự án, báo cáo tình trạng tham nhũng của dự án, báo cáo về tệ nạn cờ bạc trong quá trình triển khai dự án, báo cáo hoàn thành dự án hay là báo cáo về khả năng thăng chức của ông bảo vệ làm việc trong ban quản lý dự án v.v...

Nói chung là nhiều báo cáo lắm. Cần gì báo cáo đấy. Chứ hỏi báo cáo tình hình cấp phát vốn dự án mà lại nộp báo cáo về tình hình cưới xin năm 2011 của ban dự án thì....

bqldagnnvbv

Thành viên sắp lên hạng là thành viên tuyệt vời
Báo cáo phải có yêu cầu thì mới biết nội dung được. Cụ cần báo cáo về lĩnh vực cụ thể nào để tôi post mẫu: Báo cáo tiến độ thực hiện dự án, báo cáo chất lượng dự án, báo cáo về quy trình quản lý chất lượng của dự án, báo cáo về cấp phát vốn đầu tư của dự án, báo cáo nhu cầu nhân sự của ban dự án, báo cáo tình trạng tham nhũng của dự án, báo cáo về tệ nạn cờ bạc trong quá trình triển khai dự án, báo cáo hoàn thành dự án hay là báo cáo về khả năng thăng chức của ông bảo vệ làm việc trong ban quản lý dự án v.v...

Nói chung là nhiều báo cáo lắm. Cần gì báo cáo đấy. Chứ hỏi báo cáo tình hình cấp phát vốn dự án mà lại nộp báo cáo về tình hình cưới xin năm 2011 của ban dự án thì....

Bạn upload hết 1 loạt đi xem những ai cần cái gì thì download cái đó

danhthat

Thành viên mới
Báo cáo hoàn thành tư vấn QLDA của đơn vị tư vấn QLDA công trình

Bác nào có mẫu Báo cáo tư vấn hoàn thành tư vấn QLDA cho mình xin với nhé. Thank!

tancauduong

Thành viên năng động
Em làm nghề xây dựng 7 năm rồi mà bây giờ sếp bảo lập cái báo cáo Tư vấn quản lý dự án hoàn thành công trình không biết mò từ đâu luôn. Các văn bản thì nói chung chung quá. Không biết có anh chị nào từng làm các đơn vị Tư vấn QLDA lớn như Meinhart chẳng hạn chỉ em với. Có thể offline tại Tp. HCM em càng sẵn sàng nữa luôn. Mong ngóng tin vui. Mail của em là trongtan@thinhlongcorp.com

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới