Bao giờ mới có CSV của đơn giá Hà Nội 2011 vậy?

hang2408

Thành viên rất triển vọng
Chào GXD!
Cho mình hỏi bao giờ thì GXD mới có bộ cơ sở dữ liệu của tập đơn giá Hà Nội năm 2011 vậy? (và 1 số đơn giá 2011 của các tỉnh khác nữa)
Mình thấy bên Accit và G8 đã có rất lâu rùi mà đợi mãi chưa thấy GXD có vậy?hic

DutoanGXD

SmartSoftware
Chào GXD!
Cho mình hỏi bao giờ thì GXD mới có bộ cơ sở dữ liệu của tập đơn giá Hà Nội năm 2011 vậy? (và 1 số đơn giá 2011 của các tỉnh khác nữa)
Dữ liệu Hà Nội năm 2011 chúng tôi có lâu rồi mà bạn. Còn trên cả yêu cầu cơ. Bạn nhìn lên phía trên có thấy thông báo
SỬ DỤNG ĐỒNG THỜI ĐƠN GIÁ SỐ 5478, 79, 81 và 5480 HÀ NỘI TRONG DỰ TOÁN không thế? Bạn thử xem ở đó có gì nào?

vanthuyxd1

Thành viên nhiều triển vọng
csv2011 thanh hoa

xin chào GXD.
cho em hỏi GXD đã có csv của tỉnh thanh hóa 2011 chưa a.nếu có thì cho em xin với.em cảm ơn

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
xin chào GXD.
cho em hỏi GXD đã có csv của tỉnh thanh hóa 2011 chưa a.nếu có thì cho em xin với.em cảm ơn
Chào bạn. Có dữ liệu csv Thanh Hóa 2011 xây dựng và lắp đặt khá lâu rồi. Bạn gửi email đến địa chỉ daotao@giaxaydung.com cung cấp thông tin về bạn (họ tên, học viên, khách hàng) để được gửi dữ liệu nhé. Hiện tại chúng tôi chưa công bố public trên diễn đàn.

thuymentb

Thành viên có triển vọng
vâng cảm ơn thầy thế anh.chúc thầy luôn mạnh khỏe và công tác tốt.thưa thầy em đã gửi 2 lần tới "daotao@giaxaydung.com". để xin csv2011 của tỉnh thanh hóa.đã mấy ngày nhưng chưa thấy"daotao@giaxaydung.com" hồi âm.vậy thầy có thì cho em xin.em cảm ơn

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới