Biện pháp thi công cầu thang và lợp tôn mái

• Khởi xướng quangdat_cdxd3
  • Ngày gửi
Q

quangdat_cdxd3

Guest
bạn nào có tài liêu về thi công cầu thang và lợp tôn mái cho mình xin.mình đang cần gấp. cảm ơn các bạn nhiều.

M

MrHienNo1

Guest
bạn nào có tài liêu về thi công cầu thang và lợp tôn mái cho mình xin.mình đang cần gấp. cảm ơn các bạn nhiều.
Bạn có thể xem bản vẽ thi công cầu thang xoắn và lợp mái tôn.
Hy vọng sẽ giúp ích được cho bạn

File đính kèm

• Mai ton.dwg
    65,9 KB · Đọc: 5.364
  • Cau thang xoan.dwg
    157,7 KB · Đọc: 3.467
T

tungpro.xd

Guest
không có gì mình là thành viên mới mong đóng góp chút tài hèn mọn xin gửi mọi người thư viện dành cho dân kiến trúc không biết dã có chưa, cứ gửi thử nếu chưa có thì sẽ gửi tiếp. cám ơn các bạn đã ghé thăm, rất mong các bạn chỉ giáo.

File đính kèm

• thuvien-noithat.zip
    1 MB · Đọc: 4.688
L

lanem

Guest
tìm đề tài biện pháp thi công cầu thang

tìm đề tài biện pháp thi công cầu thang. Xin công ty cho em biết đề tài này để em làm đề tài. Cảm ơn nhiều!

hungphuong

Thành viên rất triển vọng
thi công cầu thang xoắn

tìm đề tài biện pháp thi công cầu thang. Xin công ty cho em biết đề tài này để em làm đề tài. Cảm ơn nhiều!
Thép bạn gia công theo bản vẽ, cốp pha bạn có thể dùng sắt fi 8 để uốn đoạn cong và có dùng cót để làm ván đáy, kè các thanh đà ngang và chống cột như bình thường

hoabando911

Thành viên mới
ban ve cua cau chang giup duoc gi ca, nguoi ta can bien phap thi cong va trinh tu thi cong chu nhin vao do ma noi duoc thi ai con di xin lam gi nua

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới