Biện pháp thi công

• Khởi xướng ltc_ccdc
  • Ngày gửi

luugu123

Thành viên mới
Như vậy thi thật khó. Như vậy thì phản tìm hiểu lại hết từ thiết kế đến khảo sát địa chất ở khu vực ạn đang thi công thì mới tìm được ra nguyên nhân đẻ có hướng cụ thẻ

khanhs

Thành viên mới
Nói khẻ kẻo người khác nghe

Sao chúng ta lại bảo quân xanh, quân đỏ tại diển đàn này vậy? Luật Đấu thầu và các văn bản QPPL đã rỏ sao chúng ta không tế nhị - Làm gì có quân xanh quân đỏ trong đấu thầu! (Thưa ông tôi ở bụi này) Khổ quá! Tế nhị thôi

Biết những gì mình nói
Không nên nói những gì mình biết

Last edited by a moderator:
P

Phacks1980

Guest
Xin cấp bộ biện pháp thi công

Em dang chuẩn bị thi công một số cây cầu nhip 24m và 33m. Các bác ai có bộ biện pháp thi công Trụ cầu, Mố cầu và dầm cầu gửi giúp cho em vào địa chỉ Phacks1980@gmail.com em xin chân thành cảm ơn

Le Hoc

Thành viên mới
Xin biện pháp thi công công tác thi công công tác tháo dõ công trình dân dụng sủa chũa

Le Hoc

Thành viên mới
Xin thuyết minh biện pháp thi công công tác tháo dõ công trình dân dụng sủa chũa

Tôi đang làm đề xuất sủa chũa nhà 3 tầng mà không biết làm thuyết minh biên pháp thi công tháo dõ nhu nào, ai có cho tôi xin vói

Last edited by a moderator:

tuanviet1402

Thành viên mới
Bạn nào cho mình xin biện pháp thi công đường bê tông vữa xi măng với ạ.Thanks! Mòn mỏi quá mà chưa làm được hix, không phải dân kỹ thuật nên gà mờ quá

Qboy468

Thành viên mới
Bạn đã xin được biện pháp thi công chưa vây? cho mình xin với :) mình cũng đang cần mà chưa tìm đâu ra

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới