công trình thủy công trong nhà máy đóng tàu

nguyenminhtoan

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Hiện nay ngành đóng tàu ở nước ta dang rất phát triển , nhưng tài liệu va tiêu chuẩn về công trình thủy công trong nha máy đóng tàu là rất ít , mình mong các bạn ai có tài liệu gì thì cứ upload lên để chúng ta cùng chia sẻ . xin cảm ơn!!:D

thaiduylam

Hiện nay ngành đóng tàu ở nước ta dang rất phát triển , nhưng tài liệu va tiêu chuẩn về công trình thủy công trong nha máy đóng tàu là rất ít , mình mong các bạn ai có tài liệu gì thì cứ upload lên để chúng ta cùng chia sẻ . xin cảm ơn!!:D
Rất đồng ý với bạn rằng ngành Công trình thủy rất hiếm tài liệu . Mình gửi bạn một trang web chuyên ngành Công trình thủy do mình tạo ra nhằm giúp các bạn quan tâm . Mình sẽ Up các ĐA môn học và ĐTTN các ngành
http://congtrinhthuy.megaweb.vn
Thân và mong bạn chia sẽ .

nguyenminhtoan

Cảm ơn bác thaiduylam đã có bài viết bổ ích này . Ngành cản hình như ngày càng ít việc hay sao ấy , mà sao bài viết về ngành cảng so với mấy ngành khác ít vậy nhỉ

Haibt

Thành viên mới
mình cug học ngành Cảng - Đường Thủy của ĐHXD,mình đang làm DA về Xưởng Đóng Tàu và TC Bến.Bạn nào có tài liệu hay share cho mình với.mail: haibt_uce@yahoo.com.thanks nhiu!

thaiduylam

mình cug học ngành Cảng - Đường Thủy của ĐHXD,mình đang làm DA về Xưởng Đóng Tàu và TC Bến.Bạn nào có tài liệu hay share cho mình với.mail: haibt_uce@yahoo.com.thanks nhiu!
Mình có Up một vài DATN mẫu ở trang http://www.congtrinhhthuy.freforums.org
Bạn vui lòng vào đó và Dowl về . Nếu cần giáo trình Công trình thuỷ công hoặc riêng cái sữa chữa tàu thì gửi mail cho mình nhé !Email : congtrinhthuy@hotmail.com.vn
Thân

thaiduylam

Công trình thuỷ công trong nhà máy đóng tàu

Mình mới down mấy bài giảng trên trang web http://congtrinhthuy.megaweb.vn
Bạn ơi cho minh hỏi: pass của cac bài giảng là gì vậy?
Ây dui ! Mình sorry, lâu quá với lại mình Up lên nhiều diễn đàn nên lâu quá mình đã quên pass . Bạn vui lòng gửi mail cho mình nhé ! Mình sẽ gửi tất cả những gì mình có .
- Các TCN
- Các giáo trình
- Các đồ án môn học & ĐATN
- Các tham luận khoa học ......
Các bạn vui lòng gửi yêu cầu cho mình theo địa chỉ sau nhé :
Email: jiccocantho@gmail.com
Thân và chúc các bạn hạnh phúc !

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới