Các mẫu M.project

• Khởi xướng Vinhk94
  • Ngày gửi
V

Vinhk94

Guest
các mẫu microsoft project
Vui lòng bung nén và sử sụng

File đính kèm

• ms project form.zip
    634,7 KB · Đọc: 12.034
G

ginkgo

Guest
Cảm ơn bạn nhé, project hỗ trợ rất nhiều cho việc quản lý dự án, Giá xây dựng thật bổ ích.

Hoatulipden

Thành viên sắp lên hạng nhiệt tình
Có ai giúp không?

Mình vưa down về nhưng không biết làm thế nào để có thể đọc được. Xin sự giúp đỡ.
Chân thành cảm ơn!

P

phuongduchung

Guest
xin tai liệu bài tập về lập tiến độ bằng MS

e mới nghiên cứu về MS nhưng thấy rất hiều quả các bác nào đã lập nhiều dự án cho e xin mấy tài liệu dự án để tập lập cho quen và rút ra nhiều kinh nghiệm nha. E thấy các vẫn đề các bác đưa ra thật bổ ích cho e. Cảm ơn các bác trước:)):cool:

thanhkt

Thành viên mới
anh gì ơi!!! sao em tải về rồi mà không bung nén được vậy? anh có một số mẫu bài tập về lập tiến độ bằng MS không cho em xin mấy cái nhé!!!! cảm ơn anh nhiều!!!

R

rachnatbovo

Guest
Mình chưa hiểu nhiều về MP,ko biết mình có thể áp dụng MP để làm tiến độ cho một quy trình trong sản xuất về mặt hàng cơ khí đc ko!!!
Vì mình đang cần làm tiến độ (fabrication schedule) cho qui trình sản suất Strainer. Mình phải báo cáo bao gồm tiến độ theo kế hoạch và tiến độ thực tế. Nhưng tiến độ sản xuất luôn bị động và thay đổi do cty minh bị động về vật tư.( công ty mẹ ở Singapore cung cấp vật tư). vì vậy bản tiến độ của minh (làm bàng PM Excel) luôn có dòng chú thích "đang chờ vật tư đến Việt Nam). ôi càng nói càng rối, mình muốn tìm hiểu M.Project xem có giải quyết được vấn đề này ko. Mong nhận được sự tư vấn của các bạn.
Chân thành cảm ơn.

Last edited by a moderator:

nplong

Thành viên mới
Mình đã load về, giải nén và nhận được một file không có phần đuôi và không mở được bằng MS Project 2003. Nhờ bạn hướng dẫn mở file. Xin cám ơn

D

dat99

Guest
Mình đã load về, giải nén và nhận được một file không có phần đuôi và không mở được bằng MS Project 2003. Nhờ bạn hướng dẫn mở file. Xin cám ơn
Mình load về giải nén rùi click đúp vào mấy file đó chạy ầm ầm mà. Bạn chắc chắn là đã cài MS Project chưa? nếu cài rùi mà vẫn không chạy được chắc MS Project của bạn bị lỗi rùi gỡ bỏ đi cài lại xem có ổn không nhé.

Last edited by a moderator:

lapkiet

Thành viên mới
Chào các bạn.mình đang làm tiến độ bằng sơ đồ mạng nhà 9 tầng.các bạn ai có bản lập tiến độ xây dựng băng ms project cho minh xin một bản.bản của công ty đã làm và được ứng dụng thì càng tốt.mình cám ơn nhiều

lapkiet

Thành viên mới
Chào các bạn.mình đang làm tiến độ bằng sơ đồ mạng nhà 9 tầng.các bạn ai có bản lập tiến độ xây dựng băng ms project cho minh xin một bản.bản của công ty đã làm và được ứng dụng thì càng tốt.mình cám ơn nhiều mail của mình là lapkiet80@yahoo.com

ngocthienthann

Thành viên có triển vọng
toàn tiếng anh ko! Pó tay! Ai co file tieng viêt ko up len giup anh em di!....

tr hoan

Thành viên nhiệt tình
Mình muốn có một công trình nào đó cơ chứ khôn rõ nội dung dự án thì làm gì được

huyxp

Thành viên rất năng động
Hi all
Anh em ơi, ai có bài tiến độ nào của nhà xưởng gồm tiến độ phần gia công và phần lắp dựng cho em xin để em ngâm cứu với ạ
Xin chân thành cảm ơn

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới