Các pro giúp lỗi cài autocad 2007

Thành viên đã xem (Total:0)

lamthaos

Thành viên nhiều triển vọng
Mình cài cad 2007 nhưng đến bướt cuối cùng thì bị lỗi như hình. nhờ các cao thủ giúp.

Attachments

Sakura2k7

" Where Knowledge Becomes Value!"
Có một số phương pháp, bạn tham khảo nhé:
1- Cài lại Win, nếu Xp thì dùng Sp3. Sau khi cài Win xong thì cài lại Autocad 2007 nếu vẫn không được thì thử đổi bộ cài Autocad 2007. Tốt nhất là bạn nên mua đĩa cài Autocad 2007.
2- Cài lại Win, nếu Xp thì dùng Sp3. Sau khi cài Win xong thì cài Autocad 2010 để bổ sung .Netframework và MC++, sau đó thì cài tiếp AutoCad 2007.
Nếu 2 cách trên vẫn không được thì bạn nên xem lại phần cứng của mình. Rất có thể là RAM đã bị lỗi.

DauthauGXD

Phần mềm tốt nhất để đấu thầu, thắng thầu
Bạn mua đĩa cài CD AutoCad 2007 hoặc xin bộ cài chuẩn là ok nhé. Lỗi này rất nhiều người gặp vì thường bộ cài mọi người cho nhau qua USB và bị virut làm hỏng một số file trong bộ cài. Bạn chờ mình một chút, lát mình tải bộ cài của mình lên. Mong là có thể giúp được bạn.

dungtham5662

Thành viên mới
Trước đây tôi dung win xp sp2 cài CAD 2007 bình thường. Nay tôi dùng Win xp sp3 giao diện Win 7 thì không thể cài được CAD 2007 (vẫn bản cài cũ), khi cài thấy báo lỗi .NET... khi nhấn OK thì báo lỗi như hình (2).
Rất mong anh em nào biết xin chỉ giúp, mình xin cảm ơn.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Tìm phần mềm tuyệt vời QLCL GXD GXD
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Tìm thành viên

Dự thầu GXD