Các tiêu chuẩn về bê tông dự ứng lực (thiết kế, thi công,...)

nguyenduong171

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Anh chi nào có bộ tiêu chuẩn đầy đủ về bê tông dự ứng lực cho tôi xin được không?

B

bùi quangthẩm

Guest
anh chi nào có thể giúp tôi về tài liệu,và quy trình sản xuất các sản phẩm bê tông ly tâm đúc sẵn dự ứng lực như là cọc cừ,trụ điện,ống cống ..v..v.em xin cảm ơn

B

bùi quangthẩm

Guest
cho em hoi anh chị nao biết chỉ dum nhé,ở vn đã thiết kế đc mác bê tông bao nhiêu rồi ạ.và ứng dụng cho công trình nào.em xin cam ơn

gunter

Thành viên mới
cho em hoi anh chị nao biết chỉ dum nhé,ở vn đã thiết kế đc mác bê tông bao nhiêu rồi ạ.và ứng dụng cho công trình nào.em xin cam ơn
Ở VN đã thiết kế được mác bê tông M600, M800 (CTy 620 Châu Thới - Bình Dương, Cty Sơn Trường - Hải Phòng)

vietcuong1985

Thành viên mới
bác nào có tài liệu tính toán cấu kiện cọc ống BTCT úng suất trước ko, cho em xin với! Em cám ơn!

tan_dat

Thành viên có triển vọng
bác nào có tài liệu tính toán cấu kiện cọc ống BTCT úng suất trước ko, cho em xin với! Em cám ơn!
Bạn cho mình địa chỉ e-mail đi, mình sẽ gửi hồ sơ cho bạn

khangthanh_cx3

Thành viên mới
Sàn dự ứng lực

Bác TAN_DAT ơi, anh gửi cho e xin tài liệu về BT DUL với, e đang rất cần. E cám ơn B trước, Nếu ở HN e mời anh đi COFFE he. mail: khangthanhcx3@gmail.com hoặc Khangthanh84@yahoo.com: SDT. 0916874455

u2000

Thành viên có triển vọng
quy trình kiểm tra chất lượng

có bác nào có qui trình kiểm tra chất lượng cọc BT DUL không cho em với

nguyenminhtoan

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Hiện nay nước ta có nhiều đơn vị sản xuất được bê tông DUL, sản phẩm chủ yếu là cọc, cừ, dầm DUL. tuy nhiên quy trình sản xuất cụ thể và công nghệ sản xuất thi vẫn chưa được phổ biến rộng rải.

trantiep_85

Thành viên mới
bạn có thể gưởi tiêu chuẩn về bê tông dự ứng lực cho mình với được không? thanks you light!

Last edited by a moderator:

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới