Cách chuyển file từ autocad sang word

cuonglttpag

Thành viên mới
Mình mu[FONT=&quot]ố[/FONT]n copy file v[FONT=&quot]ẽ[/FONT] bi[FONT=&quot]ệ[/FONT]n pháp thi công t[FONT=&quot]ừ[/FONT] autocad sang word đ[FONT=&quot]ể[/FONT] d[FONT=&quot]ễ[/FONT] in thành m[FONT=&quot]ộ[/FONT]t file d[FONT=&quot]ự[/FONT] th[FONT=&quot]ầ[/FONT]u hoàn ch[FONT=&quot]ỉ[/FONT]nh b[FONT=&quot]ằ[/FONT]ng word mà không c[FONT=&quot]ầ[/FONT]n m[FONT=&quot]ở[/FONT] nhi[FONT=&quot]ề[/FONT]u ch[FONT=&quot]ươ[/FONT]ng trình cùng m[FONT=&quot]ộ[/FONT]t lúc . B[FONT=&quot]ạ[/FONT]n nào bi[FONT=&quot]ế[/FONT]t xin giúp mình . Xin g[FONT=&quot]ở[/FONT]i l[FONT=&quot]ờ[/FONT]i h[FONT=&quot]ướ[/FONT]ng d[FONT=&quot]ẫ[/FONT]n v[FONT=&quot]ề[/FONT] mail c[FONT=&quot]ủ[/FONT]a mình cuongmaplx@yahoo.com.vnx(

Chutmayman

Thành viên BQL Diễn đàn
Website
giaxaydung.vn
Bạn dùng phầm mềm Better nhé. Chỉ cần copy và paste là được.

nguyenhuutrinh

Quản trị cấp cao
Đây là phần mềm phổ biến đã được sử dụng từ khá lâu. Vẫn là Ctrl+C và dán từ Cad vào Word là Ctrl + V nhưng chất lượng ảnh rất nét hơn rất nhiều.
Sau khi giải nén, bạn vào đường dẫn và ******** theo hướng dẫn nhé!
Hy vọng các Ad không coi bài này vi phạm vì đây là phần mềm được sử dụng phổ biến lắm rồi!

File đính kèm

• BetterWMF4.02.rar
    408,9 KB · Đọc: 8.694
C

chehoat

Guest
Thank Bạn nhiều nhé!
Mình cứ tìm cách chuyển mãi chẳng được.:-w

le trung thien

Thành viên có triển vọng
Xin thỉnh giáo

Mình có môt bản vẽ autocad trong đó có 1 file ảnh có đuôi *.jpg. Mình muốn copy nó sang word để làm một bài thuyết minh thì phải làm thế nào?Xin hướng dẫn cho mình nhe!

moiratruong

Thành viên rất năng động
Mình có môt bản vẽ autocad trong đó có 1 file ảnh có đuôi *.jpg. Mình muốn copy nó sang word để làm một bài thuyết minh thì phải làm thế nào?Xin hướng dẫn cho mình nhe!
vào autocad,click chuot vô bức hình,sau đó Ctr+C,qua word Ctr+V ,bạn thử dùng cách đó xem sao...

tuananhce03

<font color="red">Thành viên BQL Diễn đàn</font>
Mình muốn copy file vẽ biện pháp thi công từ autocad sang word để dễ in thành một file dự thầu hoàn chỉnh bằng word mà không cần mở nhiều chương trình cùng một lúc . Bạn nào biết xin giúp mình . Xin gởi lời hướng dẫn về mail của mình cuongmaplx@yahoo.com.vnx(
Chỉ cần chọn các đối tượng cần in bằng cách chọn đối tượng trong Cad. Sau đó Ctrl+C.
Qua word sử dụng lệnh Ctrl + V. Sử dụng công cụ Crop và zoom là có được file ưng ý.
Không cần sử dụng phần mềm.
Nếu ai không tin thì có thể gửi cho mình 1 file cad cần xuất qua word là mình làm giúp cho.

huuloivc25

Thành viên mới
Mình mu[FONT=&amp]ố[/FONT]n copy file v[FONT=&amp]ẽ[/FONT] bi[FONT=&amp]ệ[/FONT]n pháp thi công t[FONT=&amp]ừ[/FONT] autocad sang word đ[FONT=&amp]ể[/FONT] d[FONT=&amp]ễ[/FONT] in thành m[FONT=&amp]ộ[/FONT]t file d[FONT=&amp]ự[/FONT] th[FONT=&amp]ầ[/FONT]u hoàn ch[FONT=&amp]ỉ[/FONT]nh b[FONT=&amp]ằ[/FONT]ng word mà không c[FONT=&amp]ầ[/FONT]n m[FONT=&amp]ở[/FONT] nhi[FONT=&amp]ề[/FONT]u ch[FONT=&amp]ươ[/FONT]ng trình cùng m[FONT=&amp]ộ[/FONT]t lúc . B[FONT=&amp]ạ[/FONT]n nào bi[FONT=&amp]ế[/FONT]t xin giúp mình . Xin g[FONT=&amp]ở[/FONT]i l[FONT=&amp]ờ[/FONT]i h[FONT=&amp]ướ[/FONT]ng d[FONT=&amp]ẫ[/FONT]n v[FONT=&amp]ề[/FONT] mail c[FONT=&amp]ủ[/FONT]a mình cuongmaplx@yahoo.com.vnx(

Của bạn đây:
http://www.mediafire.com/download/n9crtdrbakh8k00/Chuyen_CAD_sang_Word.exe

toiyeucota1992

Thành viên mới
Chào cả nhả e mới tham gia diễn đàn đọc được Nhiều bác cho ý kiến quá, không biết chọn bác nào đây???

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới