Cách hiển thị hoặc ẩn cùng lúc ngày bắt đầu và ngày kết thúc trên tất cả các thanh công việc?

k8xd793

Thành viên rất triển vọng
Có cách nào làm hiển thị hoặc ẩn cùng lúc ngày bắt đầu và ngày kết thúc trên tất cả các thanh công việc?

Bạn nào biết xin chỉ dùm. Cảm ơn nhiều !

ThuongDK

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Có cách nào làm hiển thị hoặc ẩn cùng lúc ngày bắt đầu và ngày kết thúc trên tất cả các thanh công việc?
Bạn vào Format/Bar/Bar text ở đây có thể hiện các vị trí hiện của các dữ liệu trên thanh công tác. Nếu là ngày bắt đầu và kết thúc chỉ cần chọn:
Left tương ứng với Start
Right tương ứng với Finish
Bài này tương đối cũ nhưng mình hy vọng nhiều bạn khác sẽ cần

datnguyendn

Thành viên mới
Help minh lam the nao de vao Format/Bar/Bar text. Nhung minh muon tu dong het dc ko? Tai vi neu lam tung bar text nhu vay se rat mat thoi gian mong ban giup do. Cam on Ban.

KieuManhTu

Thành viên BQL Diễn đàn
Thay vì bạn chọn Bar thì bạn chọn Bar Style đi.
Bạn vào Format/Bar Style. Trong cửa sổ hiện ra bạn vào thẻ text, bạn chọn các mục Left, Right, ... tương ứng với cái mình muốn hiển thị.
Bạn lưu ý là ở khung tuỳ chọn bên trên, bạn chọn cho đối tượng nào thì thiết lập trong thẻ text sẽ có tác dụng cho đối tượng đó nhé. Các đối tượng có thể là Đường công việc (Task), Đường ngắt quãng công việc (Split), Công việc tóm lượng (Summary),...

Mình vừa upload ảnh nhưng không được, bạn thử làm theo hướng dẫn mình sẽ chèn ảnh thêm sau nhé.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới