Cách kích hoạt phần mềm Dự Toán GXD

xdk502010

Thành viên mới
Em xin chào mọi người. Mọi người hướng dẫn em cách Kích hoạt phần mềm Dự Toán GXD với ạ. Trả là trước em cài chỉ cần nhập địa chỉ mail là có thể Kích Hoạt được rồi. nhưng hôm nay em cài lại thì yêu cầu nhập MÃ KÍCH HOẠT em giờ không biết lấy mã đó ở đâu ( của em là khóa mềm ) mọi người hướng dẫn em với ạ. Em cảm ơn nhiều ạ

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Chào em.
Mọi thông tin kích hoạt của em đều được lưu trữ cẩn thận. Em có thể làm như sau:

1. Em vào email của mình, search phanmem@giaxaydung.com để tìm lại email gửi phần mềm cho em. Trong đó có đủ thông tin.
2. Nếu em xóa mất email đó rồi, thì em gửi email lại vào phanmem@giaxaydung.com nêu họ tên, điện thoại để được nhân viên tìm và cấp lại key của em
Lúc này là 6h, ngày 30/12/2017 nhân viên GXD đã nghỉ tết dương lịch rồi. Nếu em cần hỗ trợ hãy email cho mình vào địa chỉ theanh@gxd.vn hoặc nhắn tin vào địa chỉ Facebook: http://facebook.com/dutoangxd mình sẽ trợ giúp nhé.

Chúc em nhiều vui vẻ, hạnh phúc, đầm ấm trong kì nghỉ năm nay, đón năm mới 2018 thật nhiều thành công.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới