Cách theo dõi bài viết của mình hoặc bài mới nhất

Thảo luận trong 'Quy định và hướng dẫn tham gia diễn đàn' bắt đầu bởi thanhle82, 10/8/13.

Lượt xem: 2.861

1. thanhle82

thanhle82 Kỹ sư định giá hạng 3

Số lượt thích:
    120
    Khi đặt câu hỏi xông up lên diễn dàn, nhiều ngày sau mới vô lại muốn biết vấn đề của mình có được trao đổi hay không thì làm như thế nào?

ks.thanhtan and nguyenhuutrinh like this.
  2. nguyenhuutrinh

nguyenhuutrinh Quản trị cấp cao

Số lượt thích:
    584
    Chào bạn. Có 02 cách bạn có thể áp dụng:

Thứ nhất, bạn xem tại mục "Theo dõi bài viết" tại phần cài đặt. Bạn nhấn vào nút Setting Options (hình bánh xe phía trên bên phải, chọn dòng thứ hai và tìm vào mục theo dõi bài viết).

Thứ hai, bạn nhấn vào tên của bạn ở bài viết bất kỳ của bạn. Sau đó nhấn vào nút "Xem bài viết trên diễn đàn" và tìm vào bài bạn đã gửi.

Thân.

thanhle82, naat and ks.thanhtan like this.
  3. tranvanchau

tranvanchau Nhân viên Cty Giá Xây Dựng

Số lượt thích:
    454
    Cách thứ 3 : Trên góc phải màn hình có chữ " chú ý " click vào đo cũng hiện lên thông báo có liên quan tới bài viết cá nhân của anh :)

4. Lò Lưu Luyến

Lò Lưu Luyến Thành viên mới

Số lượt thích:
    15
    Cán bộ ơi, thắc mắc của cán bộ đã được mấy anh giải đáp rồi. Em chỉ muốn lưu ý cán bộ về lỗi chính tả thôi. Xông là xông hơi xông khói, còn ý của cán bộ phải viết là xong. Trên bản em viết sai chính tả thế là bị phạt rượu ngay đấy ạ.

5. ks.thanhtan

ks.thanhtan Kỹ Sư Xây Dựng (bậc 3)

Số lượt thích:
    1.085
    Bạn này còn trẻ tuổi, lại mới tham gia diễn đàn, giọng điệu kẻ cả, không biết ở bản nào ở miền núi mà lại ở hầu hết các bài viết lại rất thích phạt rượu và tặng Hoa Ban cho người khác? Khiến mọi người rất tò mò về lý lịch! :cool: