Cần dữ liệu csv Lai Châu!! Rất cần, đã tự làm csv theo hướng dẫn mà ko được.

nghialeba

Thành viên rất triển vọng
Cần dữ liệu csv Lai Châu!! Rất cần, đã tự làm csv theo hướng dẫn mà ko được (Thực ra là ko biết rõ cách làm). Vì đầu tuần tới phải nộp thầu rồi, có bạn nào đã có CSV Lai Châu, cho mình xin với.

moon85

Thành viên rất năng động
Bạn có cuốn GCM Lai Châu 2006 không? Mình chỉ có GCM Lai Châu 2008 và năm 2007, cả 2 đều không khớp với số liệu trong ĐG Lai Châu hiện tại. Vì mức lương trong đó tính theo mức 350.000 đồng/tháng, trong khi 2 GCM năm 2007, 2008 đều tính theo mức 450.000 đồng.tháng. Nếu có, bạn có thể scan rồi gửi vào mail theanh@giaxaydung.com hoặc phanmem@giaxaydung.com. Bên công ty sẽ làm dữ liệu ngay cho bạn. Thân!

nghialeba

Bạn có cuốn GCM Lai Châu 2006 không? Mình chỉ có GCM Lai Châu 2008 và năm 2007, cả 2 đều không khớp với số liệu trong ĐG Lai Châu hiện tại. Vì mức lương trong đó tính theo mức 350.000 đồng/tháng, trong khi 2 GCM năm 2007, 2008 đều tính theo mức 450.000 đồng.tháng. Nếu có, bạn có thể scan rồi gửi vào mail theanh@giaxaydung.com hoặc phanmem@giaxaydung.com. Bên công ty sẽ làm dữ liệu ngay cho bạn. Thân!

Hi, mình không có. Người bên mình lên tận sở XD Lai Châu mua mà ko có. Có bạn nào có bản này không, share với!

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Hi, mình không có. Người bên mình lên tận sở XD Lai Châu mua mà ko có. Có bạn nào có bản này không, share với!
Chúng tôi cần bảng giá ca máy Lai Châu dùng để xây dựng bộ dữ liệu csv cho Lai Châu. Bạn nào có xin chia sẻ giúp. Thanks.

nghialeba

Thế bạn gửi cho mình Đơn giá phần Xây dựng và Lắp đặt 2006, GCM 2007 hoặc 2008 cũng được. File đính kèm trong diễn đàn phần đơn giá chỉ có phần xây dựng.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới