Chậm chễ xử lý tình huống trong phần mềm dự toán Gxd

nguyenvanhau

Thành viên năng động
Mình có tình huống khi sử dụng phần mềm dự toán Gxd mong mọi người giúp đỡ.

Khi thực hiện xong việc bóc tách khối lượng chi tiết, tổng hợp chi phí dự toán xong. Mình có chèn thêm 1 sheet để thực hiện một số nội dung công việc. Trong sheet mới này mình có link chi phí đến bảng tổng hợp dự toán của phần mềm dự toán. Tuy nhiên sau khi thao tác trên sheet mới này mà cứ mỗi lần mình ấn Enter là ngay lập tức bị mất toàn bộ phần khối lượng diễn giải chi tiết đã bóc ở bảng dự toán (tức là chi phí bị sai).
Mình có điện hỏi bộ phận kỹ thuật của công ty (có hỗ trợ qua teamview). Tuy nhiên có một cậu rất hồn nhiên bảo "lỗi này em không biết anh nhé". xong cúp máy. Đúng là bó tay toàn tập với cậu này.

Bác nào đã dùng dự toán Gxd chưa hỗ trợ Em với.

@Ban lãnh đạo công ty: Cần lưu ý hơn cho bộ phận kỹ thuật khi hỗ trợ khách hàng.

VanToanGXD

Thành viên sắp lên hạng là thành viên tuyệt vời
Mình có tình huống khi sử dụng phần mềm dự toán Gxd mong mọi người giúp đỡ.

Khi thực hiện xong việc bóc tách khối lượng chi tiết, tổng hợp chi phí dự toán xong. Mình có chèn thêm 1 sheet để thực hiện một số nội dung công việc. Trong sheet mới này mình có link chi phí đến bảng tổng hợp dự toán của phần mềm dự toán. Tuy nhiên sau khi thao tác trên sheet mới này mà cứ mỗi lần mình ấn Enter là ngay lập tức bị mất toàn bộ phần khối lượng diễn giải chi tiết đã bóc ở bảng dự toán (tức là chi phí bị sai).
Mình có điện hỏi bộ phận kỹ thuật của công ty (có hỗ trợ qua teamview). Tuy nhiên có một cậu rất hồn nhiên bảo "lỗi này em không biết anh nhé". xong cúp máy. Đúng là bó tay toàn tập với cậu này.

Bác nào đã dùng dự toán Gxd chưa hỗ trợ Em với.

@Ban lãnh đạo công ty: Cần lưu ý hơn cho bộ phận kỹ thuật khi hỗ trợ khách hàng.
Trước tiên, xin thay mặt GXD JSC gửi tới anh lời xin lỗi chân thành.
Với tình huống anh mô tả, không rõ anh chèn thêm sheet như thế nào anh vui lòng gửi file trực tiếp vào mail vantoan@giaxaydung.com hoặc cho em biết thông tin SĐT để em chủ động liên lạc hay phiền anh alo trực tiếp vào số máy của em 0947 892 293 để em có thể hỗ trợ anh qua Team View.
GXD JSC cũng sẽ nghiêm túc kiểm điểm, xử lý đồng chí nào đã hỗ trợ tình huống của anh chiều hôm qua 3/6/2016.
Trân trọng cảm ơn anh đã phản hồi.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới