Chia sẻ tài liệu quản lý chất lượng công trình xây dựng bằng ứng dụng Google Drive

Status
Không mở trả lời sau này.

DutoanGXD

SmartSoftware
Chào tất cả các thành viên diễn đàn giaxaydung.vn!
Hiện nay mình đang lưu trữ nhiều tài liệu (với dung lượng 2,46 GB, được cập nhật đến tháng 9/2013) liên quan đến công tác quản lý chất lượng công trình xây dựng bằng ứng dụng Google Drive.
Để mọi người dễ dàng tiếp cận tài liệu mọi lúc mọi nơi và tải về để phục vụ công việc được tốt hơn. Mọi người vui lòng để lại địa chỉ Gmail tại chủ đề này để mình chia sẻ bằng ứng dụng Google Drive.

Rất vui được chia sẻ tài liệu này cùng mọi người. :)

DutoanGXD

SmartSoftware
Tài liệu quản lý chất lượng công trình chia sẻ trong ứng dụng Google Drive như sau:
1. Mẫu biên bản nghiệm thu và nhật ký thi công.
2. Hệ thống văn bản quản lý xây dựng.
3. Hệ thống tiêu chuẩn xây dựng.
4. Hệ thống quy chuẩn xây dựng.
5. Bộ Xây dựng trả lời hỏi đáp.
6. Hệ thống quản lý chất lượng ISO.
7. Chương trình nông thôn mới.
8. HĐNTCTXD trong nước 2007 & 2009.
9. An toàn lao động.
10. Chương trình 135 GĐII.

DutoanGXD

SmartSoftware
Do tài liệu quản lý chất lượng công trình xây dựng chia sẻ trong ứng dụng Google Drive rất nhiều, nên mọi người chú ý sử dụng phím tắt Ctrl + F để tìm nhanh tài liệu mình cần trong các thư mục.

Thời gian đến nếu có thời gian mình sẽ ứng dụng Google Drive để chia sẻ các công bố giá VLXD các tỉnh thành, các bản vẽ thiết kế, dự toán, đơn giá, định mức... cho các đồng nghiệp.

longriver28284

Thành viên rất triển vọng
Cho em xin một vé bác ơi! Em đang quan tâm đến nông thôn mới với cả Chương trình 135
Email của em: mr.giang@gmail.com

DutoanGXD

SmartSoftware
Cho em xin một vé bác ơi! Em đang quan tâm đến nông thôn mới với cả Chương trình 135
Email của em: mr.giang@gmail.com

Đã chia sẻ thư mục! bạn kiểm tra email và sử dụng ứng dụng Google Drive để xem và tải các tài liệu bạn cần.:)

hoanggo

Thành viên mới
Cho em dang ky 1 ve voi :
đia chi Email cua em :nguyenhoangdll@gmail.com

khangvinhquoc

Thành viên năng động
Cho mình xin với bạn. Cảm ơn!
EMAIL:nguyenkhangdanang@gmail.com

DutoanGXD

SmartSoftware
Một hành động đẹp đối với ae kỹ sư xd chúng ta. Cảm ơn bác trước nhé, cho e xin 1 vé với, mail e là minhcuong51ktxd@gmail.com

Cho em dang ky 1 ve voi :
đia chi Email cua em :nguyenhoangdll@gmail.com

Cho em xin một vé !
mail của em là : Duywaterce@gmail.com............................................

Cho mình xin với bạn. Cảm ơn!
EMAIL:nguyenkhangdanang@gmail.com

Mình cũng đăng ký 1 vé
mail: quan19041979@gmail.com
Cám ơn bạn đã chia sẽ

Đã thực hiện việc chia sẻ 2,46GB tài liệu rồi nhé các bạn; các bạn kiểm tra email và sử dụng Google Drive để xem và tải về.:)

Hiện tại mình có các file Quyết định phê duyệt quy hoạch trên địa bàn tỉnh Bình Thuận từ năm 1997 - 2013; đồng nghiệp nào cần tài liệu này thì để lại địa chỉ Gmail tại chủ đề này mình sẽ chia sẻ bằng ứng dụng Google Drive.

Chúc các bạn thành công!

Status
Không mở trả lời sau này.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới