Cho e xin csv "duy trì hệ thống chiếu sáng công cộng" của hà nội.

mrpda87

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
E đang làm dự toán trong đó có phần duy trì hệ thống chiếu sáng công cộng tại hà nội, mặc dù đã lên diễn đàn và google để tìm nhưng vẫn không ra. Vậy mong các ace ai có thì share cho e với, hoặc có thể hướng dẫn e cách áp đơn giá của phần này được không ạ (được CĐT dễ chấp thuận nhất nhé ;)) vì e cũng tìm được định mức của phần này rồi.
E xin cảm ơn!

thanguong

Thành viên sắp lên hạng nhiệt tình
CSDL về duy trì hệ thống chiếu sáng công cộng đây

Gửi bạn bộ CSDL duy trì đây. còn đơn giá thì tìm thôi, nếu không có lấy tạm của ông nào đó rồi chạy, sau đó thay bằng giá vật tư của HN là được thôi mà...tôi mới chỉ làm và có đơn giá của ông Lào cai và quảng ninh thôi. Nhưng tôi nhớ là có HN trên mạng mà..nếu cần thì báo tôi gửi cho (trước tôi cũng thế, nhờ bác TA hướng dẫn nên chạy như tôi vừa nói cũng ổn lắm).
Chúc thành công

E đang làm dự toán trong đó có phần duy trì hệ thống chiếu sáng công cộng tại hà nội, mặc dù đã lên diễn đàn và google để tìm nhưng vẫn không ra. Vậy mong các ace ai có thì share cho e với, hoặc có thể hướng dẫn e cách áp đơn giá của phần này được không ạ (được CĐT dễ chấp thuận nhất nhé ;)) vì e cũng tìm được định mức của phần này rồi.
E xin cảm ơn!

File đính kèm

• DM_CSCC.rar
    4,5 KB · Đọc: 308