Có định mức cho việc bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống điều hòa không khí không nhỉ?

phihungvov

Thành viên nhiều triển vọng
Tôi hiện đang được phân công duyệt dự toán các công trình về nhiệt lạnh. Muốn hỏi các bác là có định mức sửa chữa, bảo dưỡng hệ thống điều hòa không khí trung tâm không nhỉ? các bác giúp tôi với. Thanks

tvgs

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Hệ thống ĐHKK trung tâm tới giờ còn chưa có cả định mức, đơn giá lắp đặt, nói chi tới sửa chữa hả bác? Cái này phải dựa vào kinh nghiệm của mình thôi.

H

hthien345

Guest
dự toán điều hòa trung tâm

đúng rồi tôi cũng đang rất cần . Có bác nào có thì share cho anh em nhờ tý với haaa

luannt.phuquang

Thành viên mới
Hic.. mình cũng đang cần cái này lắm. Nghe nói có công văn nội bộ của ngành Bưu Chính Viễn Thông hướng dẫn lập định mức cái đồ quỷ này mà mình tìm mãi ko thấy. Bác nào có định mức này thì cho a e xin nhé..

voxthoong101

Thành viên mới
  • Căn cứ quyết định số 126/QĐ-VNPT-HĐQT-KH ngày 05/07/2012 của Tập đoàn bưu chính viễn thông Việt Nam về định mức bảo dưỡng thiết bị điều hòa không khí.
  • Căn cứ hướng dẫn số 1974/GCTT ngày 16/05/2008 của Tập đoàn bưu chính viễn thông Việt Nam về việc hướng dẫn thực hiện giá bảo dưỡng các thiết bị viễn thông trên mạng theo định mức.

hathanh2410

Thành viên mới
Có ai có Quyết định số 126/QĐ-VNPT-HĐQT-KH ngày 05/07/2012 của Tập đoàn bưu chính viễn thông Việt Nam về định mức bảo dưỡng thiết bị điều hòa không khí không? Vui lòng cho mình xin file với. Cảm ơn mọi người.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới