Công bố giá VLXD năm 2013 của tỉnh Nghệ An

DauthauGXD

Phần mềm tốt nhất để đấu thầu, thắng thầu
Công ty CP Giá Xây Dựng số 18, Nguyễn Ngọc Nại
Website
giaxaydung.vn
Công bố giá VLXD năm 2013 tỉnh Nghệ An

Công bố giá vật liệu xây dựng Qúy I, năm 2013 của tỉnh Nghệ An! .

Diễn đàn giaxaydung.vn xin gửi lời cám ơn tới thành viên tutran2009 đã nhiệt tình chia sẻ những dữ liệu thông báo giá bổ ích. Mong rằng trong thời gian tới, tiếp tục nhận được những chia sẻ của bạn để các anh em làm xây dựng bớt vất vả hơn. Chúc bạn hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!

File đính kèm

• giaxaydung.vn - gia VLXD quý I năm 2013 tinh Nghe An.rar
    340,3 KB · Đọc: 2.881

DauthauGXD

Phần mềm tốt nhất để đấu thầu, thắng thầu
Công ty CP Giá Xây Dựng số 18, Nguyễn Ngọc Nại
Website
giaxaydung.vn
Công bố giá VLXD quý II năm 2013 tỉnh Nghệ An

Công bố giá vật liệu xây dựng Qúy II năm 2013 của tỉnh Nghệ An!

Diễn đàn giaxaydung.vn xin gửi lời cám ơn tới thành viên xuannguyen7777 đã nhiệt tình chia sẻ những dữ liệu thông báo giá bổ ích. Mong rằng trong thời gian tới, tiếp tục nhận được những chia sẻ của bạn để các anh em làm xây dựng bớt vất vả hơn. Chúc bạn hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!

File đính kèm

• giaxaydung.vn-Gia-VLXD-Nghệ An-quý II-nam-2013.pdf
    2,9 MB · Đọc: 4.105

Hoang Trieu

Thành viên có triển vọng
Giá vật liệu XD quý III tỉnh Nghệ An

Giá vật liệu XD quý III tỉnh Nghệ AnGiá vật liệu XD quý III tỉnh Nghệ An

File đính kèm

• Giá Vật liệu Quý III Nghệ An.pdf
    1,8 MB · Đọc: 3.765

nguyenanhluc

Thành viên mới
Cho mình hỏi, tại sao các bạn up lên có đuôi .pdf nhưng mình tải về lại có đuôi.php . Mọi người hướng dẫn giúp mình. Cảm ơn nhé

hungng989

Thành viên có triển vọng
anh em co thong bao gia quy 1 nam 2014 ko. nho anh em tai len cho minh cai. cam on nhieu

velami77

Thành viên mới
Bạn ơi file bị lỗi! Làm ơn đăng lại được ko? Nếu được bạn cho cả quý Iv/2013 nữa nhé. Mình đang rất cần!

thanhtung_gxd

Nhân viên Cty Giá Xây Dựng
Giá Vật liệu xây dựng tỉnh Nghệ An Quý IV/ 2013 và Quý I/2014

Công văn số 525/LS-XD-TC ngày 01 tháng 04 năm 2014 của liên sở Xây Dựng – Tài Chính tỉnh Nghệ An về việc công bố giá vật liệu xây dựng quý I năm 2014 trên địa bàn tỉnh Nghệ An. Mức giá thông báo chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng.

Công bố giá vật liệu của liên sở làm cơ sở để chủ đầu tư tham khảo, quyết định việc áp dụng hoặc vần dụng để lập, điều chỉnh dự toán xây dựng công trình sử dụng nguồn vốn nhà nước theo các tập đơn giá xâu dựng công trình do Ủy Ban Nhân Dân tỉnh Nghệ An công bố tại các quyết định số 785/QĐ.UBND-CN; 787/QĐ.UBND-CN ngày 18.03.2011.

Công văn số 2247/LS-XD-TC ngày 31 tháng 12 năm 2013 của liên sở Xây Dựng – Tài Chính tỉnh Nghệ An về việc công bố giá vật liệu xây dựng quý IV năm 2013 trên địa bàn tỉnh Nghệ An. Mức giá thông báo chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng.

File đính kèm

• Gia-VLXD-Nghe-An-Quy-IV-nam-2013.pdf
    1,7 MB · Đọc: 365
  • Gia-VLXD-Nghe-An-Quy-I-nam-2014-Ban-goc.pdf
    1,1 MB · Đọc: 416

dienbn99

Thành viên mới
Các anh chị em ai có Quyết định số 5701/QĐ.UBND-CNXD ngày 26/11/2010 của UBND tỉnh Nghệ An không cho mình với

Các anh chị em ai có Quyết định số 5701/QĐ.UBND-CNXD ngày 26/11/2010 của UBND tỉnh Nghệ An không cho mình với

vanhien_na

Thành viên mới
Công bố giá VLXD năm 2013 tỉnh Nghệ An

Công bố giá vật liệu xây dựng Qúy I, năm 2013 của tỉnh Nghệ An! .

Diễn đàn giaxaydung.vn xin gửi lời cám ơn tới thành viên tutran2009 đã nhiệt tình chia sẻ những dữ liệu thông báo giá bổ ích. Mong rằng trong thời gian tới, tiếp tục nhận được những chia sẻ của bạn để các anh em làm xây dựng bớt vất vả hơn. Chúc bạn hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!
Xin hướng dẫn cách mở phụ lục 2 bảng exel

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới