Construction operations manual policies & procedures

tqd_1986

Thành viên rất triển vọng
Mình được đọc qua quyển sách: "Construction operations manual policies & procedures" của Andrew M. Civitello, Jr. và Sidney M. Levy. (tất nhiên là bản tiếng Anh)
Mình thấy quyển sách này rất hay. Đề cập tới vấn đề tổ chức hoạt động xây dựng trong công ty từ khi chuẩn bị dự án đến lúc kết thúc dự án. Đồng thời quyển sách cũng là tư liệu tham khảo tốt cho lĩnh vực Tư vấn QLDA.
Mình chỉ có được cái mục lục sách này thôi. Cái mục lục hình như cũng chưa đủ và chi tiết như trong nguyên bản.
Ai có file không? Cho em xin download với nhé! Em rất cần quyển sách này. Mà tìm down trên mạng thì không có. Hjc.
Em xin cám ơn nhiều nhiều.

File đính kèm

• Construction operations manual.doc
    134,5 KB · Đọc: 294

thanhnhutdang

Thành viên nhiều triển vọng
Website
www.thanhnhutdang.jimdo.com
Mình được đọc qua quyển sách: "Construction operations manual policies & procedures" của Andrew M. Civitello, Jr. và Sidney M. Levy. (tất nhiên là bản tiếng Anh)
Mình thấy quyển sách này rất hay. Đề cập tới vấn đề tổ chức hoạt động xây dựng trong công ty từ khi chuẩn bị dự án đến lúc kết thúc dự án. Đồng thời quyển sách cũng là tư liệu tham khảo tốt cho lĩnh vực Tư vấn QLDA.
Mình chỉ có được cái mục lục sách này thôi. Cái mục lục hình như cũng chưa đủ và chi tiết như trong nguyên bản.
Ai có file không? Cho em xin download với nhé! Em rất cần quyển sách này. Mà tìm down trên mạng thì không có. Hjc.
Em xin cám ơn nhiều nhiều.
huynh có cuốn sách này có thể cho mình xem học được ko

tqd_1986

Link sách

Hjc, mình không có link, chỉ có file cứng là 1 bản phô tô bao gồm một số nội dung chính của cuốn sách này ở công ty mình thôi. Mình không được phép đưa ra ngoài để scan. Mình đã tìm link trên mạng nhưng không có. :(. Nếu sau này mình có điều kiện scan thì mình sẽ post lên ngay.

tqd_1986

Vài chương đầu cuốn sách

có huynh nào có cuốn "Construction operations manual policies & procedures" cho mình xem được ko

Mình mới scan được 3 chương của quyển sách này. Rồi chuyển sang word và sửa lại. Nên mình up lên trước vậy nhé. Cuốn này đóng tập, không tháo ra được nên scan mất thời gian lắm. Với lại khi chuyển sang word thường chữ nó hay bị nhảy nên phải chỉnh sửa lại.
Khi nào có thời gian mình sẽ cố gắng scan, chỉnh sửa và up lên toàn bộ.

File đính kèm

• A part.zip
    696,6 KB · Đọc: 286

hdungsetco

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Mình mới scan được 3 chương của quyển sách này. Rồi chuyển sang word và sửa lại. Nên mình up lên trước vậy nhé. Cuốn này đóng tập, không tháo ra được nên scan mất thời gian lắm. Với lại khi chuyển sang word thường chữ nó hay bị nhảy nên phải chỉnh sửa lại.
Khi nào có thời gian mình sẽ cố gắng scan, chỉnh sửa và up lên toàn bộ.
Cám ơn tấm lòng chia sẻ của bro

A

AAmylove

Guest
Càm ơn sự chia sẻ của bạn tqd_1986 và các bạn. Cảm kích trước tấm lòng của các bạn. Để các bạn đỡ vất vả tôi gửi đường link trên Google Book các bạn kích vào đây.
Các bạn có thể đọc online hoặc dùng các phần mềm chụp hình như Snagit hoặc LightShot hoặc đơn giản là phím Print Screen để chụp lại các trang muốn lưu lại. Có thể sử dụng nút Phóng to, Thu nhỏ, Toàn bộ màn hình để điều chỉnh zoom cho phù hợp. Các bạn có thể chụp lại rồi dán vào Word để xem offline dần.
Có thể Google Book giới hạn một số trang, khi đó cần nhờ bạn tqd_1986 scan và chia sẻ giúp các trang đó cho đỡ vất vả.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới