Dự toán san lấp mặt bằng khu công nghiệp

baus

Thành viên mới
Em đang cần Dự toán San lấp mặt bằng khu công nghiệp hoặc khu kinh tế. Bác nào có cho em xin.

L

levinhxd

Guest
Gửi email cho tôi, tôi sẽ cho bạn một file đầy đủ các công tác hạ tầng kỹ thuật!

S

sonhl70

Guest
Xin Suất vốn đầu tư xây dựng

Bạn nào có suất vốn đầu tư tại TP. Hồ Chí Minh thì cho mình xin với.
Số tầng 30 (ko kể 5 tầng đế Trung tâm thương mại)
Căn hộ cao cấp hang A.
Căn hộ Penthouse
Văn phòng cao cấp hạng A.
Trung tâm thương mại.
Phần hầm (5 tầng hầm)
Hoặc suất vốn đầu tư trung bình:
- Phần hầm;
- Phần nổi.
Xin cám ơn nhiều.

L

levinhxd

Guest
Tôi đã mail cho mọi người file dự toán, nếu đã nhận được thì mọi người hãy báo lại nhé!

densau1nguoi86

Thành viên rất triển vọng
L

levinhxd

Guest
Do có nhiều bạn mail cho mình xin file dự toán này nên hôm nay mình sẽ post file lên đây để tất cả đều có thể download về tham khảo
Đây là một tổ hợp file dự toán khá lớn về hạng mục "hạ tầng kỹ thuật" 1 cụm công nghiệp ở TP Hà Đông - Hà Tây (cũ)
- File gồm 4 hạng mục nhỏ: Bóc hữu cơ + San lấp mặt bằng; Đường giao thông; Thoát nước thải + nước bẩn; Cây xanh + trồng cỏ
- File được lập dựa trên các đơn giá Hà Tây cũ (1349, 1350) và lập vào thời đểm tháng 12/2007

File đính kèm

• DT cum CN.rar
    371,3 KB · Đọc: 12.983

bongsen

Thành viên mới
Do có nhiều bạn mail cho mình xin file dự toán này nên hôm nay mình sẽ post file lên đây để tất cả đều có thể download về tham khảo
Đây là một tổ hợp file dự toán khá lớn về hạng mục "hạ tầng kỹ thuật" 1 cụm công nghiệp ở TP Hà Đông - Hà Tây (cũ)
- File gồm 4 hạng mục nhỏ: Bóc hữu cơ + San lấp mặt bằng; Đường giao thông; Thoát nước thải + nước bẩn; Cây xanh + trồng cỏ
- File được lập dựa trên các đơn giá Hà Tây cũ (1349, 1350) và lập vào thời đểm tháng 12/2007

Em đã download file của anh, em cảm ơn anh nhiều nhé!

D

danghau

Guest
anh ui, em dowload file này về những không đọc được. mặc dù nó vẫn hiện ra 4 flie, chỉ có duy nhất là bảng tổng hợp gia tri du toan em doc dc, con các giai đoan thì chịu, k đoc dc , vì lí do gì anh nhỉ

D

duonghong_quy

Guest
xin giúp em

em đang cần đơn giá nhân công thực tế mới nhất. làm nhà phố. bác nào có thể giúp em dc ko? hoac cho em xin 1 file có sẵn để em nghien cứu. để đỡ âất thời gian của các bác nhiều ạ! em xin càm ơn!x( dạ làm ơn nếu giúp em thì xin các bác vô yahoo dc ko ạ? nick của em là duonghong_quy@yahoo.com

L

levinhxd

Guest
anh ui, em dowload file này về những không đọc được. mặc dù nó vẫn hiện ra 4 flie, chỉ có duy nhất là bảng tổng hợp gia tri du toan em doc dc, con các giai đoan thì chịu, k đoc dc , vì lí do gì anh nhỉ

Đã có vài người gửi mail cho mình hỏi lý do này, cái đó chứng tỏ chương trình excel của bạn thôi, xin thao tác như sau:
Kiểm tra lại xem chương trình MS Excel của các bạn đã để mặc định Trong Macro là Low hoặc Medium chưa nhé! Nếu các bạn để High sẽ ko mở được đâu, cụ thể:
Trong excel: Vào Tools/Marco/Security/ Chọn Low hoặc Medium
Nếu làm vậy mà vẫn ko okie thì các bạn liên lạc lại với tôi, tôi sẽ gửi a một file khác nhé!

L

La Thi Minh Loan

Guest
em đã dowload được file của anh, nhưng anh vui long cho e hỏi thêm 1 chút với Cụm công nghiệp này rộng bao nhiêu ha vậy anh?
Cảm ơn anh nhiều nhé!

V

VõMinh_HUDS.3

Guest
Tôi đã mail cho mọi người file dự toán, nếu đã nhận được thì mọi người hãy báo lại nhé!
Cám ơn Anh LeVinh nhiều nhé. Bên HUDS chúng em chỉ thi công những công trình nhỏ nhưng phần thủ tục cũng không được bỏ qua khâu nào cả. Rất mong được Anh chỉ bảo nhiều hơn.:D

duykt3

Thành viên nhiều triển vọng
Cám ơn anh đã có nhiều bài viết rất hay trên diễn đàn!
Xin gửi cho em file vào hòm thư duykt3@gmail.com

T

tinlan

Guest
Xin cám ơn, nhưng không sao giải nén được. Vui lòng chỉ dùm

Bạn nén sao không giải được. Xin vui lòng chỉ dẫn cách giải nén được không? Hoặc đừng gởi file nén.

L

levinhxd

Guest
Bạn nén sao không giải được. Xin vui lòng chỉ dẫn cách giải nén được không? Hoặc đừng gởi file nén.

Bạn thử lại đi nhé, vì chưa có ai phản hồi là ko giải nén được cả! Lưu ý là dùng winrar nhé!

huynhvanbinh

Thành viên nhiều triển vọng
File mở bị lỗi font

File mở bị lỗi font. Xin mọi người cho file lại được không

dinhhuycdb

Thành viên mới
anh ơi

sao mà em không thấy link đâu anh
cho em lại đi
em cảm ơn

sonvinatex

Thành viên mới
xin file dự toán các hạng mục hạng tầng kỹ thuật

cho mình xin file dự toán xin cảm ơn.
(Sonvinatex.8@gmail.com)

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới