Mẫu bảng tính Dự án đầu tư kinh doanh khách sạn

iddattran

Thành viên rất triển vọng
Website
iddattran.pindex.vn
Nếu bạn đang lập dự án đầu tư kinh doanh khách sạn thì có cái Dự án mình vừa viết cho một khách hàng ở Hà Tỉnh.

Gửi anh em tham khảo từ đó hoàn thiện đi lên.
Có gì cần anh em cứ PM iddattran@yahoo.com
Good luck.

File đính kèm

• PHULUC - [PHAN TICH HIEU QUA KINH TE].pdf
    267,6 KB · Đọc: 5.259
  • BAO CAO DAU TU.pdf
    728 KB · Đọc: 5.329
  • PRESENTATION.ppS.zip
    760,6 KB · Đọc: 4.407

iddattran

Thành viên rất triển vọng
Website
iddattran.pindex.vn
Minh dang lap Bao cao dau tu - Du an khach san 4 sao. Ai co file tinhs Exel cho minh xin voi. cam on truoc nhe. Xin gui ve: khanhtrang319@yahoo.com.vn

Có cái file Excel làm lâu rồi nên hơi chuối tý. Anh em tham khảo lấy nền tảng phát triển lên cho dự án của mình nhé.

File đính kèm

• 01_FS_CACUL.xls
    102 KB · Đọc: 2.116

quynhx

Thành viên mới
Mình cũng có 1 file tính Excel dự án khách sạn 3 sao trên diện tích 2000 m2 xây 9 tầng gửi bà con tham khảo, từ đó làm cho đỡ mệt. Phần thuyết minh với lại trình diễn mình không làm bà con cứ tham khảo. Trong file này, phần công thức hơi phức tạp vì không đặt tên vùng nhưng cứ lần lần rồi sẽ tìm ra bà con nhá. File này mở trên Excel 2007 trở lên nhé.

Cảm ơn các bạn đã chia sẻ, mình thấy bài viết và cách tính của bạn rất hay và mình học được rất nhiều

File đính kèm

• giaxaydung.vn-Khach-san-3-sao.xlsm
    91,8 KB · Đọc: 849
T

trantran_2006

Guest
mình cũng có 1 file tính exel dự án ks 3 sao trên diện tích 2000 m2 xây 9 tầng gửi bà con tham khảo cho đỡ mệt. phần thuyết minh với lại trình diễn mình không làm bà con cứ tham khảo. Trong file này, phần công thức hơi phức tạp vì không đặt tên vùng nhưng cứ lần lần rồi sẽ tìm ra bà con nhá.

trong file exel ma ban gui minh k vao dc, co phai vi minh thieu phan mem cai dat nao k? hay ban co the gui file qua mail cho minh dc k? utcung_sieuquay2001@yahoo.com

Last edited by a moderator:

quynhx

Thành viên mới
Không ngờ món này nhiều người quan tâm thế.

Mình cũng có 1 file tính Excel dự án khách sạn 3 sao trên diện tích 2000 m2 xây 9 tầng gửi bà con tham khảo, từ đó làm cho đỡ mệt. Phần thuyết minh với lại trình diễn mình không làm bà con cứ tham khảo. Trong file này, phần công thức hơi phức tạp vì không đặt tên vùng nhưng cứ lần lần rồi sẽ tìm ra bà con nhá.

Không ngờ món này nhiều người quan tâm thế.

Bi giờ tớ học xong lớp quản lý dự án của giá xây dựng rồi. Đại gia nào quan tâm đến đầu tư dự án trong lĩnh vực dịch vụ, nhà hàng, khách sạn, khu du lịch, nghỉ dưỡng, sinh thái, vui chơi giải trí PM cho tớ, liên thủ kiếm tiền từ khâu ý tưởng, khảo sát, lên dự án, tìm nguồn vốn, thiết kế, thi công, quản lý khai thác. Khu vực phía bắc nhá. Bên mình là công ty cổ phần chuyên về quản lý khai thác này mà.

thangthv

Thành viên mới
xin tu van!

Chao cac ban! xin loi vi font tv cua toi bi loi nen ko viet tv duoc.
hien tai toi co mot lo dat 250m2 o Da Nang va toi dang muon xay khach san tam 12 tang de kinh doanh, nhung day la linh vuc kinh doanh moi nen toi dang can co nhung loi khuyen tu nhung nguoi co kinh nghiem, mong cac ban giup do. neu ban nao co du an tuong tu thi cho minh nhe. thanks!

thanhtruc89

Thành viên mới
các bạn ơi có bạn nào học môn thuyết lập và thẩm định dự án đầu tư không? mình cần làm 1 bài báo cáo về 1 kế hoặc đầu tư kinh doanh nào đó các bạn giúp mình với vì tuần sau là phải nộp bài rồi bạn nào có file thì gởi cho mình nha cảm ơn các bạn nhiều

SaladNga

Thành viên mới
Mình đang làm báo cáo đầu tư xây dựng khách sạn có 30 phòng tại Hội An, cao 3 tầng, bạn nào có mẫu cho mình xin với. Cảm ơn nhiều , gửi đến cho mình ở địa chỉ hoangnga1512@gmail.com

zzdarksky

Thành viên mới
Help Please !

Mình đang lập dự án đầu tư cho Khách sạn 3 sao, trên tổng diện tích đất: 1000m2....

Thanks anh em nhiều nhiều lắm !
email: akeem.dang@gmail.com

trungdn

Thành viên mới
Dự án khách sạn 3 sao tại Hà Nội

Tôi đang phân tích hiệu quả dự án đầu tư xây dựng khách sạn 3 sao tại Đường Nguyễn Công Hoan, Ba ĐÌnh, Hà Nội trên diện tích đất 900m2, đất thuê 50 năm. Giá bán toàn bộ lô đất yêu cầu là 50 tỷ đồng, không biết giá như thế có phù hợp hay không, nếu bác nào biết xin cho tôi ý kiến tư vấn với nhé. Cảm ơn nhiều.

naat

Thành viên nhiều triển vọng đạt danh hiệu rất quý và hiếm
Tôi đang phân tích hiệu quả dự án đầu tư xây dựng khách sạn 3 sao tại Đường Nguyễn Công Hoan, Ba ĐÌnh, Hà Nội trên diện tích đất 900m2, đất thuê 50 năm. Giá bán toàn bộ lô đất yêu cầu là 50 tỷ đồng, không biết giá như thế có phù hợp hay không, nếu bác nào biết xin cho tôi ý kiến tư vấn với nhé. Cảm ơn nhiều.
Giá bán toàn bộ lô đất ở đường Nguyễn Công Hoan là 50 tỷ cho 900m2 là rẻ.

tranhaiduongvc11

Thành viên sắp lên hạng là thành viên tuyệt vời
Giá bán như thế là hợp lý anh ạ với vị trí tại Đường Nguyễn Công Hoan, Ba Đình. Tôi thấy phù hợp để tính hiệu quả dự án.

hiphopboy8x

Thành viên có triển vọng
em cũng đang phải lập dự án 1 khách sạn 5 sao ở Bắc Giang, mới đi vào lĩnh vực này nên không có nhiều kinh nghiệm, mong các bác share tài liệu giúp em, em có gì em cũng share lại luôn, gọi là có đi có lại. (em có mấy cái dự án về Mỏ)

trungthanhvinh

Thành viên mới
Dự án

mình là sinh viên ngân hàng, đang cần gấp một dự án để thẩm định, tuần sau mình phải thuyết trình rồi, có bạn nào có không cho mình xin với. mình xin cảm ơn email: hoanglong9047@gmail.com

lequanghieu234

Thành viên mới
Mình đang làm báo cáo đầu tư xây dựng khách sạn có 30 phòng tại TpHCM, cao 3 tầng, bạn nào có mẫu cho mình xin với. Cảm ơn nhiều , gửi đến cho mình ở địa chỉ lequanghieu234@yahoo.com

doquang34

Thành viên mới
minh dang lập dự án khách sạn. nhà nghỉ. bà con nào có file mẫu cho minh xin với . xin cám on nhiều lắm. email của mình: doquang34@yahoo.com

kieuoanh89

Thành viên mới
mik là mem mới và mik cũng đang làm bài đề án dự án kinh doanh khách sạn, b nào có bài mẫu jup mik với nhé vì đây là bài đầu tiên lam nên gặp nhiu khó khăn. Mong các b jup đỡ
send wa email này giùm mik nhé: cobetinhnghich7122003@yahoo.com .Cám ơn nhiu nhiu nha !

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới