Dữ liệu Đơn giá, giá vật tư, cước vận chuyển dùng cho phần mềm dự toán GXD

• Khởi xướng quyetxd
  • Ngày gửi

rivericc

Thành viên rất triển vọng
Tại sao lại có 2 bộ ĐMDT và hai bộ DG các tỉnh thế các huynh.Hay là có 2 phụ lục vữa :D
Nó giống và khác nhau ntn nhi?

Last edited by a moderator:
A

AAA

Guest
Tại sao lại có 2 bộ ĐMDT và hai bộ DG các tỉnh thế các huynh.Hay là có 2 phụ lục vữa :D
Nó giống và khác nhau ntn nhi?

2 bộ không khác nhau về bản chất mà chỉ do khác nhau về quy ước mã vật tư thôi bạn à.

V

VuongPhong

Guest
Anh có đơn giá và định mức sửa chữa 1778 cho em một bản. Cám ơn anh.

nguyenxuandoi

Thành viên nhiều triển vọng lên hạng rất nhiệt tình
Cơ sở dữ kiệu không có ĐM 1778 phần sửa chữa, không biết tìm ở đâu vây? ai biết xin chỉ giúp.

trungson47xd

Thành viên mới
Xin dơn giá dự toán của tỉnh Thái Nguyên

Có ai có đơn giá xây dựng công trình của tỉnh Thái Nuyên ban hành theo quyết định số 2279/2006/QĐ- UBND ngày 16/10/2006 cho mình xin với. Cám ơn nhiều!

nxt

Thành viên có triển vọng
Cho xin dự liệu đơn giá, định mức Hải Dương, Quảng Ninh cho phần mềm dự toán GXD

Các bác giúp em với.
Em đang lập dự án đối với các công trình tại Tỉnh Hải Dương và Quảng Ninh.
Bác nào có trọn bộ đơn giá của 2 tỉnh trên cho em xin (Dự liệu cho phần mềm dự toán GXD).
Trân trọng cảm ơn.

hungtd1506

Thành viên nhiều triển vọng

hungtd1506

lvt

Thành viên mới
Xin dữ liệu GXD tỉnh Thái Bình

Tôi đang lập dự toán trên địa bàn tỉnh Thái Bình mà chưa thấy có dữ liệu cho phần mềm GXD của tỉnh Thái Bình ( Phai dữ liệu đang cập nhật hơi lâu rồi). Xin các anh giúp cho.

DutoanGXD

SmartSoftware
Tôi đang lập dự toán trên địa bàn tỉnh Thái Bình mà chưa thấy có dữ liệu cho phần mềm GXD của tỉnh Thái Bình ( Phai dữ liệu đang cập nhật hơi lâu rồi). Xin các anh giúp cho.

- Đơn giá tỉnh Thái Bình dùng cho phần mềm dự toán Gxd

File đính kèm

• ThaiBinh_1.zip
    180,3 KB · Đọc: 213

nxt

Thành viên có triển vọng
XIn đơn giá Quảng Ninh (Dữ liệu loại 1)

HIện tại tôi có bộ đơn giá Quảng Ninh (Đơn giá, Giá vật tư). Cho tôi xin đơn giá giữ liệu loại 1 bao gồm: từ điển vật tư, phụ lục vữa, định mức (Của tỉnh Quảng NInh)

hienpro

Anh ơi! Còn phần dữ liệu loại 1 tỉnh Bắc Giang chưa có

chip@vang

Thành viên có triển vọng
Cơ sở dữ kiệu không có ĐM 1778 phần sửa chữa, không biết tìm ở đâu vây? ai biết xin chỉ giúp.

Mình có cái đơn giá sửa chữa của Phú thọ kèm theo định mức 1778, File có liên kết đầy đủ. Đã kiểm tra rồi. cái này là dữ liệu của Delta nên mã vật tư khác, nhờ mấy bác tác giả Convert sang chuẩn của GXD là dùng được.

download tại: http://xaydung.net.vn/lib/GuiKH/DM1778.zip

nguyen duc dai

Thành viên có triển vọng
Tôi cũng xin được hỏi tại sao đơn giá xây dựng công trình tỉnh Thái Nguyên sao cập nhật mãi từ năm 2008 đến hôm nay là 03/02/2009 vẫn chưa xong? Tại sao lâu thế?

D

dat99

Guest
Tôi cũng xin được hỏi tại sao đơn giá xây dựng công trình tỉnh Thái Nguyên sao cập nhật mãi từ năm 2008 đến hôm nay là 03/02/2009 vẫn chưa xong? Tại sao lâu thế?
Chào bạn! đơn giá tỉnh Thái Nguyên của bạn đây!click here Chúc vui vẻ!

Last edited by a moderator:
T

Thanhvienthu100000

Guest
HIện tại tôi có bộ đơn giá Quảng Ninh (Đơn giá, Giá vật tư). Cho tôi xin đơn giá giữ liệu loại 1 bao gồm: từ điển vật tư, phụ lục vữa, định mức (Của tỉnh Quảng NInh)
Trả lời: Tỉnh Quảng Ninh của bạn phải dùng bộ định mức loại 2 mới đúng chứ?. Mình gửi cho ban định mức loại 2 nhé! Chúc vui!

File đính kèm

• 02.DMDT_2.zip
    210,4 KB · Đọc: 324

thanhloc

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Bạn có dữ liệu tinh Hà tĩnh không cho mình xin với nhé. Cám ơn nhiều.

T

Thanhvienthu100000

Guest

File đính kèm

• HaTinh_2.zip
    383,1 KB · Đọc: 159
V

vietchien

Guest
Đơn giá Yên Bái mới

Mình có biết thông tin Yên Bái vừa ra đơn giá mới, ai có bộ dữ liệu đơn giá gửi cho mình với, mình đang rất cần.thank!

rockaruouaem

Thành viên năng động
Hiện nay em chưa có file cước vận chuyển . (file csvl.csv) em đang làm thủ công bằng cách sữa trực tiếp tại sheets info tuy nhiên sợ rằng sẽ ảnh hưởng đến chương trình vì thỉnh thoảng sử dụng vẫn hay lỗi. vậy nên ai có thể cho em xin file csvl.csv đc kô ạh. Nếu là bảng cước 39/2008/QĐ-UBND tỉnh Quảng Trị thì càng tốt ạh!
Xin cảm ơn!