Đánh sai tên phần tiêu đề

Thảo luận trong 'Quy định và hướng dẫn tham gia diễn đàn' bắt đầu bởi thanhle82, 20/1/14.

Lượt xem: 2.684

1. thanhle82

thanhle82 Kỹ sư định giá hạng 3

Số lượt thích:
    118
    Tôi đánh sai phần tiêu đề muốn sửa lại thì làm sao đây. Ai biết chỉ dùm nha, cám ơn.

ks.thanhtan and pth911 like this.
  2. pth911

pth911 Kỹ sư định giá hạng 2

Số lượt thích:
    1.568
    Thành viên không có quyền chỉnh sửa tên tiêu đề (tên Topic) trên diễn đàn (cho dù là tiêu đề của mình lập ra lỡ đánh sai), việc chỉnh sửa tên tiêu đề (tên Topic) là thẩm quyền của BQL diễn đàn là các Admin, SMod hoặc của Mod quản lý BOX đó, vì vậy các thành viên phải suy nghĩ kỹ trước khi Quyết định đăng tên Chủ đề trên diễn đàn. Bạn có thể vào Link này đề nghị các quản trị thay lại tên tiêu đề dùm mình: http://www.giaxaydung.vn/diendan/f403/

3. caodan

caodan Tập sự

Số lượt thích:
    1
    Trong trường hợp vào đúng topic mình vừa đăng sai, đề nghị admin sửa Tiêu đề có được không nhỉ?

nguyenhuutrinh thích bài này.
  4. nguyenhuutrinh

nguyenhuutrinh Quản trị cấp cao

Số lượt thích:
    896
    Bạn đơn giản hóa mọi vấn đề ở diễn đàn mình nhé. Hãy coi diễn đàn này là của chính bạn, bạn có thể làm bất cứ điều gì (tất nhiên nên tham khảo Nội quy). Nếu không làm được, bạn đề nghị Ban quản trị hỗ trợ. Chúng tôi sẽ thực hiện ngay yêu cầu của bạn trong thời gian sớm nhất. Thân.