Đề cương ôn thi sau đại học trường Đại học Xây dựng môn Toán

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Xin gửi các đồng nghiệp ở xa đề cương ôn thi Sau đại học - Trường Đại học Xây dựng, môn Toán.

Xin cảm ơn các đồng nghiệp Công ty CP Giá Xây Dựng đã giúp sức chế bản tài liệu rất nhiều công thức này.

File đính kèm

• Giaxaydung.vn-De cuong on thi cao hoc mon Toan.pdf
    355,4 KB · Đọc: 6.332

vuminhtuan

Thành viên nhiều triển vọng
đề cương ôn thi cao học , ngành xd

Cảm ơn bạn đồng nghiệp đã chia sẻ tài liệu quí giá này cho diễn đàn .
Các bạn đồng nghiệp nào đã từng thi cao học hoặc có tài liệu gì nói về ôn thi cao học ngành xd xin up lên đây để anh em nào không có điều kiện đến các trung tâm ôn thi thì có thể dùng nó để tự ôn rồi canh me mà đăng ký thi theo kiểu thí sinh tự do . Giống như hồi đó bọn mình tự học rồi tự đi thi Đhọc đó các bạn !
Bây giờ là cả 1 vấn đề " Cơm Áo Gạo tiền " vì chúng ta phải gánh vác 1 đống trách nhiệm với gia đình ! Nhưng trong chúng ta đây có rất nhiều bạn cũng muốn học lên để có thêm kiến thức , nhưng đk không thuận lợi . . .Còn bạn nào may mắn mà đang làm trong các cơ quan Nhà Nước được cử đi học thì cái đó là số 1 rồi ! Không cần bàn ! ! !
Ở đây đang đề cập đến các bạn đang làm ở ngoài ( Không làm trong Nhà Nước) . Vì như các bạn cũng biết rồi đó ! Để xin được 1 chân trong cơ quan NN thì phải có nhiều đk lắm !

mailien18484

Thành viên mới
cảm ơn bác nhiều ạ! có bác nào có tài liệu hình họa với lịch sử kiến trúc để ôn thi cao học khoa kiến trúc hok ạ cho e xin với! e cảm ơn rất nhiều ạ!

toledo

Thành viên mới
Em học cầu đường, bạn em học thủy điện, ra trường mấy năm rồi bây giờ bọn em muốn học cao học ngành địa kỹ thuật thì có phải học bổ sung kiến thức không vì bây giờ em đi cày xa không có điều kiện về trường học. Em học đại học và muốn học cao học đều ở trường Dhxd. Ai biết xin chỉ giùm, em cảm ơn trước.

thietdiachu

Thành viên có triển vọng
cám ơn bạn đã share, tài liệu vô cùng quý giá.
học Cầu đường thì mình k biết song mình học công trình biển ra, đk thi địa kỹ thuật thì k cần học bổ sung j, chắc cầu đường cũng vậy

nqduong

Thành viên năng động
Website
www.ketcau.com
Đề thi cao học môn Toán - Trường Đại học Xây dựng

Trong đó có một số đề có cả đáp án. Anh em tham khảo nhé.
Chúc mọi người có một kỳ thi thành công. :D

File đính kèm

• De toan 2009-2012.rar
    240,1 KB · Đọc: 764
  • De toan 2010.rar
    333,7 KB · Đọc: 630
  • de toan-05-2013.jpg
    de toan-05-2013.jpg
    84,4 KB · Đọc: 490
Last edited by a moderator:

Thơ Vũ

Thành viên mới
bạn ơi sao mình ko thấy đáp án nhỉ :(
xem lại giúp mình với tks

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới