Định mức các DA QL1 Thanh Hóa - Cần Thơ

Duong1975

Thành viên mới
Bạn có file Công văn số 9659/BGTVT-CQLXD ngày 24/8/2017 hoặc là Bảng đề xuất nguyên giá trạm trộn 120T/h của TEDi hoặc Thăng Long không cho mình xin với. Mail của mình là: nguyenhuyduong5791@gmail.com. Camro ơn bạn nhiều

truonghieuks

Thành viên nhiều triển vọng
Bạn có file Công văn số 9659/BGTVT-CQLXD ngày 24/8/2017 hoặc là Bảng đề xuất nguyên giá trạm trộn 120T/h của TEDi hoặc Thăng Long không cho mình xin với. Mail của mình là: nguyenhuyduong5791@gmail.com. Camro ơn bạn nhiều

File đính kèm

• Văn bản pháp lý BGTVT.pdf
    22,2 MB · Đọc: 161

truonghieuks

Thành viên nhiều triển vọng
Bác nào có văn bản của BXD gửi các UBND các tỉnh, thành phố trực thuộc Trung ương; các bộ, cơ quan ngang bộ, cơ quan thuộc Chính phủ; các Tập đoàn kinh tế, Tổng Cty Nhà nước về thông báo việc áp dụng phụ cấp không ổn định sản xuất vào đơn giá nhân công xây dựng giai đoạn từ 2005 đến ngày 15/5/2015 . Em chỉ có văn bản của Văn phòng chính phủ thông báo cho bên Tổng Liên đoàn lao động việc nam là chấp thuận áp dụng theo Nghị quyết 104 của Chính phủ thôi, Em gửi kèm văn bản châp thuận nhé

File đính kèm

• 9245 VPCP-KGVX.signed (1).pdf
    152,6 KB · Đọc: 163

luxu

Thành viên năng động
Bác nào có văn bản của BXD gửi các UBND các tỉnh, thành phố trực thuộc Trung ương; các bộ, cơ quan ngang bộ, cơ quan thuộc Chính phủ; các Tập đoàn kinh tế, Tổng Cty Nhà nước về thông báo việc áp dụng phụ cấp không ổn định sản xuất vào đơn giá nhân công xây dựng giai đoạn từ 2005 đến ngày 15/5/2015 . Em chỉ có văn bản của Văn phòng chính phủ thông báo cho bên Tổng Liên đoàn lao động việc nam là chấp thuận áp dụng theo Nghị quyết 104 của Chính phủ thôi, Em gửi kèm văn bản châp thuận nhé
Bạn gửi địa chỉ mail, tôi mail cho

hoquoccuong

Thành viên mới
Cả nhà cho tôi hỏi chút. Quyết định 826/QĐ-BGTVT áp dụng từ thời điểm nào với ạ? Dự án bên tôi làm trước thời điểm 2017 có phải áp dụng theo nó không? Trân trọng cảm ơn!

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới