Định mức duy tu đường, hè phố, tổ chức giao thông và hoàn trả kết cấu mặt đường số 55/2008 của Hà Nội

cây_xoài

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Em đang cần bộ Định mức duy tu đường, hè phố, tổ chức giao thông và hoàn trả kết cấu mặt đường sau khi cải tạo công trình hạ tầng kỹ thuật ban hành kèm theo Quyết định số 55/2008/QĐ-UBND ngày 22/12/2008 của UBND TP Hà Nội. Cả nhà ai có file PDF thì cho em xin ạ.
Em cảm ơn !

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Định mức này hơi cũ, tầm năm 2008 thì chắc chưa ai chú ý được để scan đưa lên mạng. Google chỉ có quyết định chứ không có nội dung định mức. Có lẽ em phải ra phố Hoa Lư, Hà Nội - khu phố sách xây dựng để hỏi. Nhớ hỏi vài cửa hàng, có thể họ có lưu trữ.

Ngoài ra em và bạn đọc lưu ý nhé: Ngày 22/6/2015, Phó Chủ tịch UBND thành phố Hà Nội Nguyễn Quốc Hùng ký ban hành Quyết định số 2848/QĐ-UBND về việc điều chỉnh, bổ sung, xây dựng mới 08 mã định mức trong tập Định mức dự toán duy tu đường, hè phố, tổ chức giao thông và hoàn trả kết cấu mặt đường sau khi cải tạo công trình hạ tầng kỹ thuật ban hành kèm theo Quyết định số 55/2008/QĐ-UBND ngày 22/12/2008 của UBND thành phố Hà Nội và Công bố Định mức dự toán công tác quản lý và bảo trì cầu vượt bộ hành và hầm bộ hành.

Chúc em thành công.

cây_xoài

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Vâng em cám ơn thầy, em sẽ đi tìm xem có không. Còn QĐ 2848 em có rồi ạ

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới