Đồ án tốt nghiệp về lập dự án đầu tư

ks.duc

Thành viên rất năng động
Sắp đến mùa các bạn làm đồ án tốt nghiệp. Mình có sưu tập nhiều đồ án tốt nghiệp của khoa KT-QLXD trường ĐHXD với đủ các dạng đề tài công trình: chuyên đề, lập dự án, dự thầu, tổ chức thi công... ( những bài làm đều được điểm khá tốt- tác giả cũng là những sv học lực tốt trong những khóa gần đây)
Tuy nhiên, việc chia sẻ đồ án cho mọi người cần phải được phép của "khổ chủ" cũng như để đảm bảo nội quy học tập và trân trọng với thành quả lao động nên mình không thể gửi lên diễn đàn tùy tiện.
Lần đầu mình scan ra pdf gần hoàn chỉnh một đồ án về lập dự án đầu tư ( đã được sự cho phép của tác giả) mà bản thân mình thấy khá tỉ mỉ- cẩn thận- trình bày ổn- văn bản pháp lý cập nhật ( tất nhiên vẫn có nhiều lỗi mình phát hiện ra). Mọi người tham khảo và cùng tìm lỗi sai nhé! Đồ án bảo vệ tháng 6/2011. Nhớ khi download; ấn " thanks" để mình phấn khởi tiếp tục nhé...:))

File đính kèm

• DU AN XM KH.rar
    2,7 MB · Đọc: 2.031

phanminhhieu

Thành viên mới
a ơi.có đồ án tn nào về lập dự án đầu tư công trình giao thông cho e xin tham khảo với ạ????

Last edited by a moderator:

tuan_nuce

Thành viên nhiều triển vọng
anh ơi anh có đồ án về lập hồ sơ dự thầu xây lắp gửi cho em qua địa chỉ askifuma@gmail.com anh nhé thanhs anh rất nhiều!

nhucdauqua

Thành viên mới
cám ơn bạn nhiều nha! mà bạn có dự án bên giao thông không? cho mình xin với!hic

maika125

Thành viên mới
a ơi. gửi cho em bài về lập dự toán, dự thầu với ạ. e chuẩn bị làm khóa luận. chưa biết chọn đề tài nào. a gửi e tham khảo với. gmail: mainguyen93.vn@gmail.com. thanks a...

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới