Download phần mềm tiêu chuẩn

• Khởi xướng hung113
  • Ngày gửi
H

hung113

Guest
Đây là phần mền tiêu chuẩn miễn phí mình up lên để các bạn tham khảo:-?
từ ngày 26/09/08 đã có phiên bản miễn phí mới gồm toàn bộ tiêu chuẩn trong dữ liệu của website do dữ liệu lớn nên không upload lên được.vây các bạn có thể vào tieuchuanonline.net để download xuống

File đính kèm

• S500free.rar
    2,4 MB · Đọc: 2.308
Last edited by a moderator:

hole

Thành viên mới
Cảm ơn bạn đã chia sẽ phần mềm này với tất cả các thanh viên trong giaxaydung.Đó là điều đáng qúy để mọi người cùng nhau học tâp.Mình mong rằng sự sẽ chia và cùng nhau học tập sẽ góp phần quan trọng để phát triển cho bản thân và cho xã hội.
hole. Thành viên mới tham gia

tung35c

Thành viên nhiều triển vọng
PHẦN MỀM gì ma chẳng có lấy một tiêu chuẩn nào thế? Toàn thấy hướng dẫn sang trang online?

H

hung113

Guest
PHẦN MỀM gì ma chẳng có lấy một tiêu chuẩn nào thế? Toàn thấy hướng dẫn sang trang online?
bạn phải vào trang website đo rồi down load dữ liệu về là được :-?

Phuong-BachDang

Thành viên mới
bạn cho địa chỉ wed được ko?va cách download được ko

P

phuong6A

Guest
bác có thể chỉ rõ cho em với được không em đang cần mấy tiêu chuẩn này

K

kienvina

Guest
sao mình không dùng được nhỉ nó báo là không có dữ liệu

H

hung113

Guest
bạn phải cập nhật cơ sở dữ liệu cho nó mới chạy đươc.

H

hung113

Guest
bác có thể chỉ rõ cho em với được không em đang cần mấy tiêu chuẩn này
Đầu tiên bạn download cơ sở dữ liệu về sau đó giải nén vào các thư mục tương ứng như đã chỉ dẫn trên wwebsite là được.

H

hung113

Guest
Phần mềm tiêu chuẩn phiên bản mới

Từ ngày 26/09/2008 đã có phầm mền tiêu chuẩn miễn phí phiên bản mới. So với phiên bản trước phiên bản này gồm toàn văn hơn 2000 tiêu chuẩn thuộc lĩnh vực xây dưng, giao thông và văn bản pháp quy. Do dung lượng lớn nên không upload được lên đây. Các bạn vào website để down load nhe :-?

Last edited by a moderator:
K

kienvina

Guest
update phần mền tiêu chuẩn này như thế nào đấy nhỉ ? thanks

T

tung6C

Guest
phiên bản này cũ rồi bạn ơi có phiên bản mới đầy đủ hơn rồi

H

hungsongda

Guest
thanks các bác phầm mềm rất hay nhiều tiêu chuẩn hay quá

T

tich

Guest
phần mềm rất hay cảm ơn các admin của tieuchuanonline.net

H

hung113

Guest
update phần mền tiêu chuẩn này như thế nào đấy nhỉ ? thanks
bạn down load dữ liệu từ website về và giải nén vào các thư mục tương ứng như hướng dẫn trên website là ok

C

Cairong

Guest
Đã cài đặt và đang down DL về. Xin hỏi khi chạy cái này sao lại thấy nó hiện lên giao diện y hệt trang Web ? Mà ko hiểu nó đụng cai gì thấy nó đụng chạm đến CAD2007 của mình ?

H

hung113

Guest
Đã cài đặt và đang down DL về. Xin hỏi khi chạy cái này sao lại thấy nó hiện lên giao diện y hệt trang Web ? Mà ko hiểu nó đụng cai gì thấy nó đụng chạm đến CAD2007 của mình ?
Lúc ban đầu chạy chương trình sẽ load trang web lên sau đó 30 s ban sẽ thấy nút thoát website ở thanh công cụ bạn ấn vào đó sẽ trở về màn hình làm việc :-w

C

Cairong

Guest
Khi xem phần TCXD lại báo ko có dữ liệu. Mặc dù đã down về và tạo TM TCXD. Có lẽ bản miến phí ko dùng được ?

hungvina16

Thành viên rất tuyệt vời
Khi xem phần TCXD lại báo ko có dữ liệu. Mặc dù đã down về và tạo TM TCXD. Có lẽ bản miến phí ko dùng được ?
Mình đã làm theo như cách của hung113 và chạy được . Bạn bung nén và copy toàn bộ các file trong đó vào thư mục có sẵn của phần mềm . Khi khởi động 1 lúc sẽ xuất hiện nút thoát website ở thanh công cụ bạn ấn vào đó sẽ trở về màn hình làm việc.
Bạn chỉ có thể tra cứu những thư mục mà bạn đã load về và copy đúng vào thư mục đó. Các thư mục khác sẽ có thông báo Chưa có dữ liệu.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới