Dự toán phần xây dựng bằng Tiếng Anh

phamquang1508

Thành viên sắp lên hạng Rất năng động
Xin chào các bạn. Lần đầu gia nhập có gì thông cảm
Chúc mọi người năm mới An Khang, Thịnh Vượng !

File đính kèm

• BOQ.xls
    433 KB · Đọc: 995
B

brokerhanoi

Guest
Tiếng Anh xây dựng

Main investment content: constructing plant, office, buying and installing machine and equipment for creating Electricwire&Cable ( Vietnam) production and installation factory , in detail:
+) Construction section: Constructing the main works items, including: office, plant, eating house, security house, system of electric, water, lightning resistant, fire protection, aerial, TV, and LAN, internal road court, and auxiliary items such as fencing wall and green trees.
+) Section of machine, equipment, transportations and transmission: investing the main sychro line and equipment system ensuring production and installation of Electric wire and cable; investing office equipment system, elevator system, and other necessary equipmments.
+) Other expense Section: including land lease expense, construction desgin expense, design verification, application of fire protection agreement, preparing report of registering environment standard achievement.

Hoatulipden

Thành viên sắp lên hạng nhiệt tình
Xin bìa và thuyết minh dự toán xây dựng bằng tiếng Anh

Các bác check giúp em cái bìa và thuyết minh này với ạ. Hjc, em mới làm, không rành về tiếng Anh cho lắm. Bác nào có mẫu cho em xin file tham khảo luôn thì tốt quá. Công trình xây dựng Toà nhà văn phòng và cho thuê thì càng tốt. Cảm ơn các bác nhìu!

File đính kèm

• 1. BOQ OF Korea Panel.xls
    50 KB · Đọc: 730
H

Hugolina

Guest
Bạn cần để song ngữ để cho các bạn khác nhìn bản tiếng Việt và góp ý, chứ bạn dịch kiểu word by word thế này thì không hiểu và không thể góp ý được bạn ạ.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới