Dự toán san lấp mặt bằng khu công nghiệp

L

levinhxd

Guest
Đề nghị mọi người kiểm tra lại nhé! File của mình vẫn đính kèm ở bài viết của trang đầu! Đã có hơn 5800 lượt tải!

doangiang88_dhxd

Thành viên nhiều triển vọng
Cảm ơn anh về những bài viết trên diễn đàn

Đề nghị mọi người kiểm tra lại nhé! File của mình vẫn đính kèm ở bài viết của trang đầu! Đã có hơn 5800 lượt tải!
Anh ơi sao em không tìm thấy cái link down của anh đâu ạh. Anh làm ơn gửi vào mail doangiangdhxd@gmail.com giúp em nha. Em cảm ơn anh nhiều nhiều.

H

huybitex

Guest
xin dự toán cơ sở hạ tầng khu công nghiệp Hà Tây

Xin bạn cho mình file dự toán làm cơ sở hạ tầng khu Công nghiệp ( vui long gui về: tigerhuy2010@yahoo.com.vn

Last edited by a moderator:

quanghop

Thành viên mới
du toan

cac anh chi oi!co ai co file du toan cua duong betong ko ak!ai co gui wa mail cho e la:quanghop02@gmail.com

anthinh1010

Thành viên mới
cho mình một file nha mình đang rất cầ xin gửi về:dovanthinh88@gmail.com chân thành cảm ơn

phuong_76

Thành viên có triển vọng
Vinh ơi! mình đang gặp khó khăn vì mới lập dự toán lần đầu, VINH có thể cho mình xin một bản dự toán hoàn chỉnh để mình tham khảo.thật ra thì công trình mình đang phụ trach lớn quá.(Ga nội địa TSN) nên mình lo qua bạn ạ. mình la dân thi công mà giờ bốc dự toán thì không khó khăn mới lạ. bạn giúp minh nhé.
nếu được bạn mail cho mình:phuong2982003@yahoo.com
cảm ơn bạn nhiều

dai22it

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Đúng là mình cũng thấy trên diễn đàn rồi có rất nhiều file các bác chịu khó tìm tí nhé đỡ mất công bác Vinh post lại

hyundaint

Thành viên mới
ban co the toi xin file duoc kg....vi toi la dan xay dung..nhugn nay buioc qua phan ha tang khu cong nghiep nen rat can...xin duoc phep cam on truoc..toi rat can ban a...va can gap lam..emal: HYNDAICAD@GMAIL.COM...XIN CAM ON NHIEU..

hungpv9

Thành viên mới
bác nào có phần dự toán san lấp mặt bằng thủ công không cho em với. Mail em là : hungpv9@gmail.com

pachiot10

Thành viên năng động
Để lập dự toán thì bạn phải căn cứ vào bản vẽ, hoặc bảng tiên lượng đã được kĩ thuật bóc tách. Chứ còn file mẫu mà xem vào đấy cũng không giúp được nhiều nếu bạn không hiểu được vấn đề mình cần làm gì.

coi rieng

Thành viên mới
chào các anh
toi dang cần tìm file để làm dự toán về bóc dở , vận chuyển hửu cơ và san lấp mặt bằng. các anh giúp tôi với nhé.
cám on nhiều!
tranbadung.tvt@gmail.com

trankhac

Thành viên mới
Chào anh!. A có mẫu khái toán khu công nghiệp ở giai đoạn quy hoạch chung k a?.a gửi cho e với

lenavin

Thành viên mới
Chào anh Vinh

Không biết đơn gia san lấp (bao gồm san lấp, cây xanh, v.v) tổng công tính trên 1m2 theo nhu file anh gửi dưới đây, tinh đến thời điểm này đã tăng khoảng bao nhiêu % rồi ah? theo như file anh gửi (không chi tiết diện tích toàn khu nhưng em tính ra là khoang VND240,000/m2)

Em không làm xây dựng nên câu hỏi này các bạn trong ngành sẽ thấy không thích hợp lắm. Tuy nhiên, rất mong anh giúp đỡ vì em đang ước tính dòng tiền của một số khu công nghiệp nhưng không tìm được thông tin.

Cám ơn anh nhiều.

cuong07

Thành viên có triển vọng
levinhxd ơi anh có thể gửi cho e các file dự toán khác của san nền + đường giao thông + thoát nước... của công trình khác được không.? mail của e Cuongnt07@gmail.com
a giúp e nhanh với nhé e đang cần gấp mà. cảm ơn anh nhiều!

hoangchina

Thành viên mới
Chào các bác bên em mới làm cái dự án đó xong ở KCN Tp HCM em thì bên thi công chiếu sáng thôi,em có cái các bác cần.bác nào cần em send cho. mail em là sgquoc.duytan@gmail.com

huynhminhhai

Thành viên mới
can ca dai ca giup do

cac anh oi , em moi lan dau lap du toan san lap , va du toan ve cau duong , cac anh giup em , cho em xin 1 fafi mau ve du toan san lap , noi chung la cai gi lien qoan cau duong cung dc , xin cam on cac anh , email cua em lai . huynhminhhai6789@gmail.com , gui cho em nhe cac anh

JAYCHOU

Thành viên sắp lên hạng nhiệt tình
bạn nào cần file dự toán các hạng mục : ĐƯỜNG GIAO THÔNG - CẦU - KÊNH - MƯƠNG - SAN NỀN - CẤP NƯỚC - THOÁT NƯỚC - ĐIỆN CHIẾU SÁNG - NHÀ VĂN PHÒNG - NHÀ MÁY XLNT - ĐƯỜNG DÂY TẢI ĐIỆN - HỒ ĐIỀU HÒA - SÂN GOLF - NHÀ BIỆT THỰ - NHÀ LIÊN KẾ - KHU CÔNG VIÊN - SÂN BÓNG ĐÁ - SÂN TENNIS - HỘI TRƯỜNG - HỒ BƠI - TRẠM CẤP NƯỚC SẠCH - DÒ MÌN -... ( NÓI CHUNG LÀ TẤT TẦN TẬT VỀ HẠ TẦNG KHU CÔNG NGHIỆP - KHU KINH TẾ - KHU ĐÔ THỊ - KHU DÂN CƯ - SÂN GOLF - SÂN TẬP GOLF ) THÌ GỬI MAIL CHO MÌNH MÌNH SẼ CUNG CẤP CHO

upinpham0607

Thành viên mới
Các a ơi e mới ra trường,e học kinh tế xây dựng, muốn xin file dự toán liên quan đến nhà, cầu, đường, cho e với:
mail e là: nguyentuktxd@gmail.com

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới