Em muốn vào diễn đàn GXD thì xuất hiện ngay tài khoản, không phải đăng nhập nữa

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Câu hỏi: Em là thành viên mới. Em muốn mỗi khi em vào trang Giá Xây Dựng thì trực tiếp đến diễn đàn luôn và xuất hiện ngay tên đăng ký của em, nghĩa là em ko fải đăng nhập nữa. Em phải làm thế nào để thêm hay bỏ đi chức năng này?

Trả lời: Tôi hướng dẫn bạn và để cả những thành viên khác biết.
- Khi đăng nhập vào diễn đàn, bạn tích vào Duy trì đăng nhập sau khi nhập tài khoản như hình dưới (diễn đàn được cải tiến liên tục, nên có thể hiện tại sẽ hơi khác với hình ảnh, màu sắc)

- Khi muốn thoát khỏi tình trạng đăng nhập, bạn kích vào Tên đăng nhập ở góc trên, bên phải diễn đàn và bấm Thoát để thoát khỏi diễn đàn.

Nhiều khi, bạn đăng nhập ở máy tính người khác, tính năng ghi nhớ mật khẩu (duy trì đăng nhập này) có thể bất tiện. Muốn xóa thông tin bạn có thể thực hiện thủ thuật đơn giản như sau: Thoát ra, rồi đăng nhập với Mật khẩu linh tinh vẫn chọn Duy trì đăng nhập và bấm Log in trở lại. Tất nhiên, sẽ không vào được, nhưng trình duyệt sẽ ghi nhớ cái mật khẩu linh tinh mới.

Vocabulary: Học tiếng Anh bạn ơi. Thấy 1 số kỹ sư xây dựng phản ánh là: lương phiên dịch cao hơn lương kỹ sư...
New member (n): thành viên mới
Log in, login (n): Đăng nhập
Stay logged in: Duy trì đăng nhập, ghi nhớ thông tin đăng nhập

Your name or email address: Tên tài khoản hoặc địa chỉ email của bạn
Password (n): Mật khẩu
Forgot your password: Bạn đã quên mật khẩu

Chúc bạn thu hoạch được nhiều điều hữu ích từ diễn đàn.
Thân mến.

File đính kèm

59,6 KB · Đọc: 205

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới