File Excel ước tính Tổng mức đầu tư và tính NPV, IRR cho công trình nhà cao tầng

Thành viên đã xem (Total:0)

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
File Excel ước tính Tổng mức đầu tư và tính NPV, IRR cho công trình nhà cao tầng. File mở bằng Excel 2007 trở lên.

Gửi chia sẻ với các bạn 1 file Excel tính mẫu về các giá trị hiệu quả cho 1 dự án nhà cao tầng. File này do 1 thành viên chia sẻ trên diễn đàn từ năm 2008, tôi có biên tập lại 1 chút.

Các bạn tham khảo và thảo luận thêm để hoàn thiện nhé. Sau khi bạn tính toán cho dự án xong, nếu hay và cập nhật hơn hãy up lên diễn đàn chia sẻ lại với đồng nghiệp tham khảo và góp ý giúp bạn nhé.
Mỗi người góp sức up lên 1 tý mới hoàn thiện và phát triển được.
Chúc bạn thành công.
Thân mến.

Attachments

Thanhtuan1409

Thành viên nhiều triển vọng
hi, bạn có file dự toán chi tiết của dự án chung cư cao cấp, resort ko, bạn share cho mình tham khảo với nhé, tks!

cây_xoài

Thành viên nhiều triển vọng
File Excel ước tính Tổng mức đầu tư và tính NPV, IRR cho công trình nhà cao tầng. File mở bằng Excel 2007 trở lên.

Gửi chia sẻ với các bạn 1 file Excel tính mẫu về các giá trị hiệu quả cho 1 dự án nhà cao tầng. File này do 1 thành viên chia sẻ trên diễn đàn từ năm 2008, tôi có biên tập lại 1 chút.

Các bạn tham khảo và thảo luận thêm để hoàn thiện nhé. Sau khi bạn tính toán cho dự án xong, nếu hay và cập nhật hơn hãy up lên diễn đàn chia sẻ lại với đồng nghiệp tham khảo và góp ý giúp bạn nhé.
Mỗi người góp sức up lên 1 tý mới hoàn thiện và phát triển được.
Chúc bạn thành công.
Thân mến.
Thầy Thế Anh có file tính hiệu quả dự án của công trình đường dây tải điện và trạm biến áp không ạ.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm Giải phóng mặt bằng GPMB GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Tìm thành viên

Dự thầu GXD