Ghi chỉ tiêu thanh toán hợp đồng theo tỷ lệ % trong TT86

hhh

Thành viên quan trọng (VIP)
XIn chào các bác. Bác nào làm về mảng thanh toán chi phí tư vấn thiết kế, giám sát trong phụ lục 03a TT86 thì chỉ bảo giúp em với.
- cột 4 là giá trị Kl theo HĐ thì ghi như thế nào?
- Đơn giá thanh toán ghi như thé nào?
em xin cảm ơn.

hhh

Huuuuuu. Không bác nào chém giúp em với. Hợp đồng theo tỷ lệ %, em ko biết thể hiện giá trị thế nào cả? Bác nào cosbieeur mẫu thanh toán cái này rồi thì gửi cho em tham khảo với. Hjxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

hhh

Huuuuuu. Không bác nào chém giúp em với. Hợp đồng theo tỷ lệ %, em ko biết thể hiện giá trị thế nào cả? Bác nào cosbieeur mẫu thanh toán cái này rồi thì gửi cho em tham khảo với. Hjxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
Không bác nào chém giúp em với. Hợp đồng theo tỷ lệ %, em ko biết thể hiện giá trị thế nào cả? Bác nào cosbieeur mẫu thanh toán cái này rồi thì gửi cho em tham khảo với Hu hu. Vấn không có sự trợ giúp nào:-

V

viettuan88

Guest
Mình vẫn làm thế này, giá trị khối lượng theo hợp đồng ghi bằng giá trị mình lấy để nhân tỉ lệ, đơn giá thanh toán chính là tỉ lệ. đã ra kho bạc và tiền đi ầm ầm rồi nhé :)
VD: hợp đồng thiết kế bản vẽ thi công, giá trị khối lượng theo hợp đồng là giá trị xây dựng

hhh

Mình vẫn làm thế này, giá trị khối lượng theo hợp đồng ghi bằng giá trị mình lấy để nhân tỉ lệ, đơn giá thanh toán chính là tỉ lệ. đã ra kho bạc và tiền đi ầm ầm rồi nhé :)
VD: hợp đồng thiết kế bản vẽ thi công, giá trị khối lượng theo hợp đồng là giá trị xây dựng
Mãi mới có 1 cơn gió thoảng. Cám ơn bác nhé. Thanhkkkkkkkksssssss

V

viettuan88

Guest
tại bạn hỏi vào thứ 7 cn, anh em nghỉ ngơi cùng gia đinh, bỏ hết những lo toan về công việc nên không ai trả lời thôi. Ngày thường thì vẫn nhiều các cao thủ mà :)

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới