Giấy khen số 01

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Trong những ngày vừa qua có nhiều thành viên hoạt động rất nhiệt tình và có nhiều đóng góp tâm huyết cho cộng đồng, cho diễn đàn như danh sách dưới đây:
Thay mặt BQL Quyết định tặng giấy khen (vào sổ khen thưởng số 01) - hy vọng sau này khi có quỹ diễn đàn thì giấy khen sẽ được kèm thư.

+ Khanhme01
+ Nhaviet (khaithacthongtin)
+ Doimoi
+ thangnc
+ tb.bitexco
+ 3077
+ minhtuan

Xin thay mặt BQL diễn đàn và các thành viên trân trọng cảm ơn những đóng góp của các bạn. Mọi người cùng cụng 1 ly :beer: chúc mừng các thành viên nói trên. Mọi người hãy bình bầu thêm thành viên vào list nói trên.
Bắt đầu từ 16/8/2007 chúng ta sẽ bình bầu những gương mặt có đóng góp nhiều cho diễn đàn thông qua con thống kê số lần được cảm ơn qua những bài viết hữu ích và tài liệu chia sẻ.

Riêng Mod và SMod xin để các thành viên bầu chọn người được tặng giấy khen.

P/S: Do diễn đàn còn mới ở điểm xuất phát, còn nhiều bất cập mong được sự đóng góp nhiều hơn nữa của tất cả các thành viên, để diễn đàn chúng ta ngày càng vững mạnh. Lợi ích chung cũng như lợi ích của mỗi cá nhân ngày càng tăng.

Last edited by a moderator:
A

AAmylove

Guest
BQL rất kịp thời đổi mới! Mình đề cử thêm bạn Chuotdong, ktsDzi. BQL xem xét cân nhắc nhé ??

D

Doimoi

Guest
@Thế Anh
Cám ơn Bác Thế Anh, nhưng tự nhận thấy còn nợ Bác nhiều quá chưa trả được nên thấy áy náy quá, cứ để mọi người vote đi. Dạo này bận quá mặc dù vẫn online được nhưng ko có thời gian tham gia nên thấy ngứa ngáy. Hy vọng thời gian tới có nhiều thời gian dành cho diễn đàn hơn.
Thân chào!

K

KtsDzi

Guest
...cứ để mọi người vote đi...
Các 4rum thường vẫn dùng cách này (như TTVNol chẳng hạn) Mình cũng thấy nó dân chủ và không phụ thuộc vào số lượng bài viết.
BQT tham khảo!
Thanks!

H

haydoiday

Guest
Bravo!
Lần đầu tiên haydoiday thấy xuất hiện tặng giấy khen trên một diễn đàn.Xin chúc mừng các thành viên ưu tú của diễn đàn. Mong rằng các bạn ngày càng phát huy hết khả năng của mình để diễn đàn thêm lớn mạnh.:beer::beer::beer:

malsoni810

<b>A.dmin Thanh tra Diễn đàn</b>
Website
www.giaxaydung.vn
Mình nghĩ nên khen thưởng theo định kỳ ví dụ là 1 tháng. Trong 1 tháng đó các thành viên sẽ cố gắng để có tên trên bảng vàng. Những bạn nào được khen liên tiếp 3 tháng thì nên được ghi ở bảng .. Kim cương ( he he )
Xin chúc mừng mọi người

tvgs

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Ý tưởng này hay đấy các bác ạh, từ trước tới giờ em cũng chưa thấy 4rum nào có giấy khen cho các mem cả, việc khen thưởng cũng là một cách để khích lệ mọi người có đóng góp tích cực hơn các bác ạh.
Em cũng nghĩ như bác doimoi, để các mem tự đề cử và vote cho thành viên thì sẽ hay hơn là các mod đề xuất (vì các mod thì sẽ e ngại nên ko tự đề cử mình bao giờ cả :D, thiệt thòi cho các mod). Còn hình thức khen thưởng, ghi nhận thì em chưa nghĩ ra, các bác thử tham khảo bên các 4rum khác (kiểu như hotgamevn hay gamethu xem)
:beer:

malsoni810

<b>A.dmin Thanh tra Diễn đàn</b>
Website
www.giaxaydung.vn
Mà em cũng có 1 ý kiến nữa là bác TA nên làm cái giấy khen như là 1 quyết định vậy cho nó hoành tráng 1 cái.Bác có thể làm bên word rồi post lên cho anh em coi cho đã mắt chứ bác viết như vậy chẳng hoành tráng tý nào.
Thân chào

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Malsoni810 này xứng đáng tặng bằng khen. Nhiều ý tưởng đóng góp hay quá. Có điều vấn đề giấy khen này TA thấy mình làm còn thiếu sót nhiều. Nhưng không đẩy vấn đề ra chắc không nhận được ý kiến đóng góp của mọi người. Sẽ tiếp thu ngay.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới