Gửi thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu

laha

Thành viên mới
Các bác cho em hỏi: Em đã làm xong báo cáo chấm thầu công trình đấu thầu rộng rãi, giờ em đang làm thông báo trúng thầu gửii cho các nhà thầu, các bác trả lời giúp em là có bắt buộc phải làm riêng thông báo không trúng thầu gửi riêng cho nhà thầu không trúng thầu không hay gửi chung 1 thông báo kết quả đấu thầu đến các nhà thầu trong thông báo đó có nêu rõ nhà thầu trúng thầu là được, em cảm ơn các bác rất nhiều

Last edited by a moderator:

haophuong80

Thành viên rất quan trọng (VIP)
Các bác cho em hỏi: Em đã làm xong báo cáo chấm thầu công trình đấu thầu rộng rãi, giờ em đang làm thông báo trúng thầu gửii cho các nhà thầu, các bác trả lời giúp em là có bắt buộc phải làm riêng thông báo không trúng thầu gửi riêng cho nhà thầu không trúng thầu không hay gửi chung 1 thông báo kết quả đấu thầu đến các nhà thầu trong thông báo đó có nêu rõ nhà thầu trúng thầu là được, em cảm ơn các bác rất nhiều
Cái Thông báo có gì đâu mà phải cứu chữa gì nhỉ?
Đã có Quyết định phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu đâu mà phải làm Thông báo?
Làm 1 hay nhiều Thông báo là do mình (làm 1 thì trình ký ít, làm nhiều thì phải ký nhiều) vấn đề là phải gửi được đến tất cả các nhà thầu đã tham gia đấu thầu, đầy đủ nội dung theo đúng quy định tại Khoản 6 Điều 20 NĐ 63 là được.

xuantruong89

Thành viên nhiều triển vọng
Bạn xem Điều 20 NĐ63 có hướng dẫn. Theo các thông báo chủ đầu tư thường làm chung, trên là Thông báo trúng thầu bao gồm các nội dung: Tên nhà thầu trúng thầu, Giá trúng thầu, Hình thức hợp đồng, Thời gian thực hiện hợp đồng. Phía dưới bạn đính kèm thêm một phụ lục Kết quả đánh giá HSDT bao gồm tên các nhà thầu không trúng thầu và lý do không trúng thầu.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới