Hướng dẫn áp dụng bộ Đơn giá XDCT theo QĐ 43/2006/QĐ-UBND của tỉnh Lâm Đồng

• Khởi xướng tuan_xn15
  • Ngày gửi
T

tuan_xn15

Guest
Em đang cần gấp Thông báo hướng dẫn áp dụng bộ đơn giá XDCT ban hành theo QĐ 43/2006/QĐ-UBND của Tỉnh Lâm Đồng bác nào có cho em xin
Không biết trong hướng dẫn của tỉnh thì mức phụ cấp khu vực của tỉnh ứng với các mức từ 0.1 ,0.2 ,0.3 ,0.4 ,0.5 ,0.6 ,0.7 thì được nhân với các hệ số tương ứng là bao nhiêu. Bác nào biết chỉ dùm em với
letuanxn5.1@gmail.com

L

lethihuedl

Guest
Em đang cần gấp Thông báo hướng dẫn áp dụng bộ đơn giá XDCT ban hành theo QĐ 43/2006/QĐ-UBND của Tỉnh Lâm Đồng.
Không biết trong hướng dẫn của tỉnh thì mức phụ cấp khu vực của tỉnh ứng với các mức từ 0.1 ,0.2 ,0.3 ,0.4 ,0.5 ,0.6 ,0.7 thì được nhân với các hệ số tương ứng là bao nhiêu.
letuanxn5.1@gmail.com
1- Thông báo số 369/SXD-KTKT, ngày 25/7/2006 của Sở Xây Dựng tỉnh Lâm Đồng "V/v hướng dẫn việc lập dự toán chi phí xây dựng công trình trên địa bàn tỉnh Lâm Đồng từ ngày 01/7/2006" trong đó có phần hướng dẫn, qui định áp dụng Đơn giá XDCT: phần xây dựng ban hành theo QĐ 43/2006/QĐ-UBND, ngày 6/7/2006 của UBND tỉnh Lâm Đồng.
2- Thông báo số 1022/SXD-KTKT, ngày 25/12/2006 của Sở Xây Dựng tỉnh Lâm Đồng "V/v hướng dẫn điều chỉnh dự toán và xử lý chuyển tiếp các công trình xây dựng trên địa bàn tỉnh Lâm Đồng từ ngày 01/9/2006" kèm theo mức phụ cấp khu vực tại tỉnh Lâm Đồng trong đó có phần hướng dẫn điều chỉnh chi phí nhân công, hệ số chi phí nhân công theo khu vực.
Bạn vận dụng kết hợp hai thông báo trên là thực hiện được.
Dưới đây là file của 2 thông báo kèm theo, chúc bạn thành công.

File đính kèm

• TB369.rar
    959,7 KB · Đọc: 1.308
  • TB1022.rar
    946,3 KB · Đọc: 1.101
Last edited by a moderator:

Đinh Tấn Linh

Quản trị cấp cao
file TB 1022 bị lỗi rồi! Up lại đi bạn ơi! Tui đang cần gấp lắm!!! Cảm ơn.

Bạn dùng trình duyệt Internet Explorer. Để chuột tại vị trí 2 file dính kèm kích chột phải chọnSave Target As.... Chọn vị trí lưu trên COMP của bạn.
Mình dùng cách này vẫn down về bình thường!
Thân chào bạn!

P/s: Nếu không được bạn kích vào dưới để down lại nhé!
down TB 1002
down TB 369

Last edited by a moderator:

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới